Naona leo Tanzania imekununtwa 3-0 na Nigeria | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naona leo Tanzania imekununtwa 3-0 na Nigeria

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mahmood, Jun 19, 2011.

  1. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,746
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Ndugu Wanachama,

    Naona leo Tanzania imekununtwa 3-0 na Nigeria katika kolifikeshen ya Olompik.

    Tanzania lini itaendelea kimpira ?

    Kila ikishiriki katika mashindano ya nje haifanyi vizuri.
     
  2. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    source please
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,853
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    mpaka watz mtakapoacha kuichagua ccm,mtaendelea kuwa kichwa cha mwendawazimu mpakamuache kabisa kushiriki,hii ni laana
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,807
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Simba nayo imepigwa 2-0 na DC Motema Pembe. Tanzania bado ni kichwa cha mwendawazimu
     
  5. M

    Mibaso Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania twaishia kuwa safishia njia washiriki wenzetu kwakila mashindano tunayoshiriki ko miesishangai na tutaendelea hivohivo hadi tukitoe chama cha magamba.
     
  6. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tanzania ni bingwa wa kuibiwa rasilimali duniani.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kiwelu amembania ngasa ile mbaya!
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Semina ya Christian Democratic Union naona imeanza kulipa.
     
Loading...