Naona Kula Mghahawani ni Nafuu kuliko Kupika Kwa Mtu Mmoja


General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
13,129
Likes
17,500
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
13,129 17,500 280
Wanapendwa kuanzwa hao. Ebu tia gia kwanza halafu uone kama yajayo hayafurahishi
Hahhahahah
Mkuu ngoja nimpe mtongozo wa hapahapa na wanajukwaa waone, akinikataa mshuhudiee, akikubali mshuhudiee...

culture gal wadau wanapenda mimi na wewe tudumu na hata milele,

Sijui ww unaonaje??
 
bardizbah

bardizbah

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Messages
839
Likes
768
Points
180
Age
21
bardizbah

bardizbah

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2017
839 768 180
Mkuu upo vizur kama mm tunafanana
Haha mkuu complication za nin maisha yashabana haya

Shule tuliweza kula ugali maharage yenye wadudu
Leo hii tujifanye tunaishi maisha ya kisasa
Maisha ya kisasa utakula na watt wako now ni kusaka chambi
 
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
3,714
Likes
4,071
Points
280
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
3,714 4,071 280
Kipindi naanza kujitegemea mwaka 2015,nilinunua kila kitu kinacho husiana na mapishi..nilipika wiki moja tu..nilipaki kila kitu.. sijawahi tena kupika.
 
DeepPond

DeepPond

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2017
Messages
7,500
Likes
8,529
Points
280
DeepPond

DeepPond

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2017
7,500 8,529 280
Kipindi naanza harakati za maisha nikiwa na wife wangu.

Nlkua naona ni nafuu sana kununua mgahawani chakula cha watu wawili kuliko kumpa ela wife akapike nyumbani.

Maana alkua anacomplicate vikorokoro kibao kwenye msosi mpaka bajeti unajikuta ishakua Mara mbili ya gharama za kula mgahawani.

Ukzingatia ndo Tunaanza MAISHA, kwa vibiashara vya Kubangaiza.

Yaan Hali yetu kimaisha ilkua ngumu sana HAIELEZEKI.

Kiukweli, ILKUA INANIKERA SANA

MAANA
Ilkua inanivurugia bajeti yangu ya matumiz ya siku,

Ukzingatia Kichwani nlkua nna Malengo makali sana Ya kukua kibiashara.

Ilkua inafika sometimes,
MPAKA NAAMUA KUMUWASHA MAKOFI, heshima iwepo

Yaani Nampa ela akaandae msosi tule, yeye Anazila kisa eti ela haitoshi

Pumbav sana.
 
boy 1

boy 1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2016
Messages
385
Likes
221
Points
60
Age
31
boy 1

boy 1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2016
385 221 60
Mgahawani huwa natumia 10k au 15k ni bora nipike tu hata mara moja kwa siku inapunguza gharama
 
cephalocaudo

cephalocaudo

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
11,153
Likes
13,893
Points
280
cephalocaudo

cephalocaudo

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
11,153 13,893 280
Hahhahahah
Mkuu ngoja nimpe mtongozo wa hapahapa na wanajukwaa waone, akinikataa mshuhudiee, akikubali mshuhudiee...

culture gal wadau wanapenda mimi na wewe tudumu na hata milele,

Sijui ww unaonaje??
Yetu macho kodooooooo
 
cephalocaudo

cephalocaudo

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
11,153
Likes
13,893
Points
280
cephalocaudo

cephalocaudo

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
11,153 13,893 280
Kipindi naanza harakati za maisha nikiwa na wife wangu.

Nlkua naona ni nafuu sana kununua mgahawani chakula cha watu wawili kuliko kumpa ela wife akapike nyumbani.

Maana alkua anacomplicate vikorokoro kibao kwenye msosi mpaka bajeti unajikuta ishakua Mara mbili ya gharama za kula mgahawani.

Kiukweli, ILKUA INANIKERA SANA

MAANA
Ilkua inanivurugia bajeti yangu ya matumiz ya siku,

Ukzingatia Kichwani nlkua nna Malengo makali sana Ya kukua kibiashara.

Ilkua inafika sometimes,
MPAKA NAMUWASHA MAKOFI,

Yaani Nampa ela akaandae msosi tule, yeye Anazila kisa eti ela haitoshi.
Ulikuwa haujajiandaa kukaa na mwanamke. Huwez kukaa na mtoto wa mtu halafu unamlisha chakula cha mama niitilie. That's against wisdom
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,846
Likes
13,095
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,846 13,095 280
Najua mkuu...unajua wanaume ni tofauti na wanawake. Mwanamke anaelewa labda ndani..vitu hivi vinakaribia kuisha....nini kinahitajika hasa kwenye maswala ya maakuli...lakini kwa mimi sometime na gues viungo vingine vitakua ndani...ko sinunui..kumbe vishaisha..ndo balaa linaanzia hapo
Hahah
 
DeepPond

DeepPond

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2017
Messages
7,500
Likes
8,529
Points
280
DeepPond

DeepPond

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2017
7,500 8,529 280
Ulikuwa haujajiandaa kukaa na mwanamke. Huwez kukaa na mtoto wa mtu halafu unamlisha chakula cha mama niitilie. That's against wisdom
Ilkua ni kipindi cha Utafutaji mkuu.

MAISHA yetu yalikua magumu sana Kiukweli.

Nlkua na Malengo makali sana kukua kibiashara.

Na principle kubwa Iliyokua ina-run ndani ya Kichwa changu Muda wote,

Ilkua
"Punguza Garama za Matumizi yawe chini zaidi Kadri iwezekanavyo, Uweze kukuza Mtaji Wako"

Na Ndipo Ugomvi na wife zaidi ulipokua,

Anakwambia
"ili tupunguze Matumizi inabidi ununue kila kitu uweke ndani"

Sawa, Nanunua Mchele kg50,unga kg25, maharage kg 10, mkaa gunia.

Ila still,
Ikifika jion anaomba Kiasi kile kile cha ela ya chakula alichokua akichukua kipindi hamjanunua vitu vya Jumla ndani.

UNAKAA UNAONA NI UPUUZI, HAMNA ULOCHOSEVU.

NI BORA TU TULE WOTE TUENDELEE KULA MGAHAWANI TU.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,087
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,087 280
Siku hizi kuna watu wanapika special menu

Home made food 🥘

Unaweza kubadili ladha huko
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,087
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,087 280
Ilkua ni kipindi cha Utafutaji mkuu.

MAISHA yetu yalikua magumu sana Kiukweli.

Nlkua na Malengo makali sana kukua kibiashara.

Na principle kubwa Iliyokua ina-run ndani ya Kichwa changu Muda wote,

Ilkua
"Punguza Garama za Matumizi yawe chini zaidi Kadri iwezekanavyo, Uweze kukuza Mtaji Wako"

Na Ndipo Ugomvi na wife zaidi ulipokua,

Anakwambia
"ili tupunguze Matumizi inabidi ununue kila kitu uweke ndani"

Sawa, Nanunua Mchele kg50,unga kg25, maharage kg 10, mkaa gunia.

Ila still,
Ikifika jion anaomba Kiasi kile kile cha ela ya chakula alichokua akichukua kipindi hamjanunua vitu vya Jumla ndani.

UNAKAA UNAONA NI UPUUZI, HAMNA ULOCHOSEVU.

NI BORA TU TULE WOTE TUENDELEE KULA MGAHAWANI TU.
Watu wawili mkila mgahawani kuanzia asubuhi
Si nafuu kujipikia ndani
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
821
Likes
1,023
Points
180
Age
49
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
821 1,023 180
Hapa kitu ambacho hatuelewan n kimmoja tofauti ya kula mgahawani na kwa mamantilie
 
T

Tumor marker

New Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
4
Likes
3
Points
5
T

Tumor marker

New Member
Joined Jul 22, 2018
4 3 5
Nlikuwa napika mwenyewe nkaona ujinga..sa hivi ni mwendo wa mgahawani,tatizo ilikuwa ni kuosha mavyombo mara kudeki na muda mwing unaupoteza kwenye masufuria
 
fizo talent

fizo talent

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
1,085
Likes
1,242
Points
280
fizo talent

fizo talent

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
1,085 1,242 280
Kazi yako ikikuruhusu kupika we pika tu ila wengine ni mtihani kutoka saa 2 asubuhi kurudi saa 4 usiku...kupika tunatamani ila mama ntilie wametupenda zaidi
 
Extra miles

Extra miles

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2018
Messages
408
Likes
211
Points
60
Extra miles

Extra miles

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2018
408 211 60
Huwa napenda kupika kwa hyo hainipi tabu ila mara moja moja nakula kwenye migahawa
 

Forum statistics

Threads 1,250,884
Members 481,523
Posts 29,749,538