Naona Jaji Kaijage hamjui mwenyekiti...

mwekundu

JF-Expert Member
Mar 4, 2013
21,757
2,000
Professional ,sheria,katiba zinavunjwa na kuingiliwa watu wanashangilia kwa kisingizio cha kuinyoosha nchi
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,907
2,000
Jaji Kaijage, usiongee mengi , utajiharibia sifa yako. Kwenye Bar ulikuwa Jaji mzuri. Hukumu zenu Court of Appeal bado zinaheshima. Just keep quite and watch the trend. Huwezi kuionya CCM iliyokupa ulaji. Unaanza kudanganya. Philosophers wataanza kukuchambua!
 

Iceman 3D

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
20,629
2,000
Hahahaha
Kaanza kwa biti kali , ila mtakuja mchukia huyo, mi si nipo hapa, aliye mpa ulaji si ndio mwenyekiti wa CCM, kwani hata Faru John mwenyewe alianzaje? Si kwa biti hivo hivo angalia saa hizi mambo yalivo mshinda
 

Sharif

JF-Expert Member
Mar 13, 2011
2,471
2,000
Nadhani huyu atakua msomi wa pili ndani ya mfumo wa chechemi baada ya Ndululu.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
34,731
2,000
Mhe Jaji aache kabisa aheshimu mamlaka iliyojuu yake, nchi inanyooshwa kwanza.
 

mzalendo15

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
1,367
2,000
Haya matamko mbona tumekwisha yazoea awamu hii. Hilo ni changa la macho tuone kwa MBA anawajibika.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,776
2,000
Safi sana jaji endelea kufuata na kuheshimu katiba kwa sababu cheo ni dhamana, sisi wananchi tutakuombea na kukulinda
 

K M S

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
525
500
Hahahaaa!!!! Janja ya nyani hiyo hamna lolote hapo mvinyo ni ulelule chupa ileile lebo tu imebadilishwa rangi
 

Puyet Babel

JF-Expert Member
Aug 29, 2013
3,596
2,000
Hahahaha
Kaanza kwa biti kali , ila mtakuja mchukia huyo, mi si nipo hapa, aliye mpa ulaji si ndio mwenyekiti wa CCM, kwani hata Faru John mwenyewe alianzaje? Si kwa biti hivo hivo angalia saa hizi mambo yalivo mshinda
Mkuu Faru john ndio nani huyo
 

Kkimondoa

JF-Expert Member
May 31, 2014
4,464
2,000
Hizi kauli za mwenyekiti wa NEC naona zinaenda tofauti na matakwa ya mwenyekiti...yaani jaji kama vile hakuwepo nchini kipindi cha Mafuru na Dr. Mallecela..

Jaji ni kama vile ameshuka jana pale airpot na hajui nini kinaendelea..

Jaji umetoa wapi mamlaka ya kuionya CCM

Endelee kutoka kauli zenye mwelekeo tofauti na za mwenyekiti..


View attachment 449790 View attachment 449791 View attachment 449792
Ukiuondoa utumwa wa fikra kichwani utaelewa na si vinginevyo.
 

Nkanaga

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
655
500
Wanaanzaga hivi, matamko, mikwara na weledi hadi katika kuongea. Baadaye sasa......utajiuliza kweli huyu ni jaji?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom