Naona December ya mwaka huu wa 2016 haina kipindupindi

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Sep 30, 2010
4,174
2,000
nilishindwa kuamini wewe ndio Mwenye Uzi huu, miongoni kwa Expert member wenye heshima JF

edit then useme, kutokan na mikakati ya usafi kila kina ya nchi Hali ni shwari walau Uzi wako utakuwa na afya

mwisho taja maeneo yaliyokumbwa
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
33,724
2,000
Nadhani mlipuko haujawa mkubwa sana kwa kuwa mvua naoana kama zimepiga chenga ambayo ni salama kwa ugonjwa huo, lakini hatari kwa janga la njaa na ukame. Kingine ni hii hofu ya viongozi wa maeneo husika kuogopa kutangaza matatizo kama haya. Sasa hivi inaonekana kama ni kosa la jinai kusema ukweli, na huku jukwaani ukweli unaitwa matusi. Sasa hapa ni suala la kuomba tu Mungu lisitokee hilo janga maana ni tatizo kwa watanzania wenzetu.
 

Duduwasha

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
5,716
2,000
Hivi hakunaga dawa ya kinga..! Vaxination Like other diseases .. Sometimes magonjwa mengine huletwa watu wapate deal wapewe tender wapige pesa tu...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom