Naona dalili zote za Zitto kurudishiwa nafasi zake zote za uongonzi ndani ya CHADEMA


Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,600 280
Wakuu kunakila hali ya mh.zitto kurudishiwa nafasi zake zote za uongozi kwenye chama chake hii inatokana na ziara anazofanya dr slaa mikoani na kukutana na upinzani mkali ambao hakuutegemea wazee wa chama cha chadema wameagiza maridhiano yafanyike zitto aruhusiwe kugombea uenyekiti na kurudishiwa nafasi zake zote za uongozi.

Hii inakwenda sambamba na wenzake wote waliofukuzwa na wao watarejeshewe nafasi zao na kuombwa radhi kwa kuzushiwa uongo, chadema wamegundua kuwa endapo zitto atafukuzwa anaweza kukiua chama mapema kabisa ndipo walipoamua bora arudishiwe nafasi zake zote na kuombwa radhi.

jukumu la kumaliza tatizo hili amepewa pf baregu na wenzake,ngoja tusubiri safari inaendelea.
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Hahahaaa zitto maji ya shingo
 
L

LAELA BOY

Senior Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
149
Likes
0
Points
0
L

LAELA BOY

Senior Member
Joined Oct 19, 2013
149 0 0
Kumbe ameandika Gamba- SIMIYU YETU! Napitaaa. Makamanda hatumtaki ZZK magamba simmchukue?
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Hakika nguvu ya Zitto imedhihiri ndani ya CHADEMA
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Kumbe ameandika Gamba- SIMIYU YETU! Napitaaa. Makamanda hatumtaki ZZK magamba simmchukue?
Mkuu, kila mtu ana uhuru wa kutoa maoni na maono anayoona yanafaa.
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0
Arudishwe ili asikiue mapema??!! Kumbe mnajua kazi ya Zitto dhidi ya CHADEMA na mmeanza kukili hadharani??!!

Zitto atafute tu wazandiki wenzie na waunde coalition Yao kwa fungu la CCM ili wafanye ajira yao kwa uhuru kwani ndani ya CHADEMA hatoheshimika,thaminika wala aminiwa tena iwe na uma wa wananchi au viongozi wenzie na naamini hata CCM hawamuamini Zitto sana kwani wanajua udhaifu wake)rejea taarabu za mbaali za Pinda juzi bungeni) lakini kwa kuwa ndio reliable traitor ndani ya CHADEMA and potential then inabidi tu wamtumie huku mkifanya kila janja janja na fitini ili mmsaidie asifukuzwe!!
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,070
Likes
968
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,070 968 280
Mahine!!!
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,600 280
Kama mliweza kumsikiliza slaa akiwa kakonko aliongea kwa hofu kubwa na kudai kuwa zitto hajafukuzwa anaweza kurudishiwa nafasi zake za uongozi wakati huo huo vikao bikiendelea vya kutaka arudishwe kwenye uongozi huku chadema wenyewe wanakili kuwa bila zito chadema kitayumba.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,600 280
Kumbe ameandika Gamba- SIMIYU YETU! Napitaaa. Makamanda hatumtaki ZZK magamba simmchukue?
Baada ya siku 14 kuisha utayakumbuka maneno yangu na utanikumbuka kama humtaki zitto jiandae kuhama chadema anarudi na nguvu mpya zitto hafukuziki ndani ya chadema.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,600 280
Hakika nguvu ya Zitto imedhihiri ndani ya CHADEMA
Viongozi wote wa chadema wanamgwaya zitto baada ya kupata tarifa za kuanza mazungumzo ya zitto kurudishiwa nafasi zake sasa Lisu anaumwa kwa hofu make walimbeza kwa kejeli wanawaza akirudi itakuwaje?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,900
Likes
10,116
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,900 10,116 280
Inafahamika zzk hawezi kufukuzwa cdm
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
ZITO kurudi CHADEMA ni sawa na ngamia kupita tundu la sindano
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
hivi zile siku 14 alizopewa mwisho ni lini?
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
kumbe huyu mtu bado yuko hai...
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,501
Likes
558
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,501 558 280
Unasema wenzake wapi? Na yule Dr.aliyeandika kuwa alishajiuzulu tangu mwaka 2010 ?
Kwamba kina Juliana Shonza, Mwampamba, Nyakarungu, Chagulain, Madiwani watano wa Arusha, Ali Chitanda, Mwigamba, Kisandu, Kafulila, Danda Juju, Thomas Nyimbo, Johna Shibuda, Eddo Makata, Said Arfi, Habib Mchange, Henry Matata, na Chagulani Adams wote waombwe radhi? .....Naamini mtoa hoja ana akili timamu
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Zitto ni zaidi ya Chadema hilo lipo wazi wala halina mushkel.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
Baada ya siku 14 kuisha utayakumbuka maneno yangu na utanikumbuka kama humtaki zitto jiandae kuhama chadema anarudi na nguvu mpya zitto hafukuziki ndani ya chadema.
Ha ha ha ha mwaka huu mtapata uchizi.
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 482,015
Posts 29,796,953