Naona aibu kuuza maji barabarani nisaidieni

msani

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
1,793
2,000
Kama hivi unavyoandika umemaliza Degree Mlimani basi ni halali chuo hicho kishuke hadhi yake kimataifa kwenye taaluma. Yaani wewe ulimaliza vipi hapo aisee?
Huu uandishi ni wa mtoto mdogo ambaye hajamaliza vidudu.
Sasa hapo tukusaidie jinsi ya kumchamba shemeji yako au tukusaidie namna ya kuuza maji?
Umeeleza mambo ya shemeji mengi kuliko la maji.
Toka kwa kaka yako kaishi pembeni huko. Kafanye biashara hata ya maji kwa kuanzia. Ila kwa akili yako hata maji hauwezi kuuza. Maji hayataki watu wajinga
 

mpwayungu village

JF-Expert Member
Jul 21, 2021
223
250
Kama hivi unavyoandika umemaliza Degree Mlimani basi ni halali chuo hicho kishuke hadhi yake kimataifa kwenye taaluma. Yaani wewe ulimaliza vipi hapo aisee?
Huu uandishi ni wa mtoto mdogo ambaye hajamaliza vidudu.
Sasa hapo tukusaidie jinsi ya kumchamba shemeji yako au tukusaidie namna ya kuuza maji?
Umeeleza mambo ya shemeji mengi kuliko la maji.
Toka kwa kaka yako kaishi pembeni huko. Kafanye biashara hata ya maji kwa kuanzia. Ila kwa akili yako hata maji hauwezi kuuza. Maji hayataki watu wajinga
Asante kwa kunikosoa nitarekebisha namna ya kuwasilisha hoja
 

Dabil

JF-Expert Member
Sep 30, 2021
383
1,000
Unaonaje aibu wewe?unaona aibu kuuza maji ila kuomba omba hela huoni aibu ,mi nilipomaliza chuo nilikuwa napata kila kitu home but ni aibu kukaa nyumbani au kwa ndugu .

Nilinunua masufuria sahani na glass ,nikaja kuacha hiyo kazi baada ya mambo kukaa sawa
 

steveachi

JF-Expert Member
Nov 7, 2011
7,609
2,000
Uza tu utapata connection za kazi uliyoisomea huko huko.Unaweza kukutana na vibopa kati yao ktk kuweka mazowea nao utashangaa akishajua elimu yako unakuweka mahali fulani na maisha yanaanzia hapo.

Usikatishwe tamaa,humu wengi wanaishi kwa mashemeji zao kama wewe lakini wanajifanya matawi.

Weka bidii ktk kazi hiyo na kikubwa uwe muaminifu,utanishukuru.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom