Naombeni ushauri wenu na masahada tafadhali juu ya Swala Hili linalo nikabili mwana forum mwenzenu

proxy

proxy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
946
Points
2,000
proxy

proxy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
946 2,000
Huyo demu achana nae usiumize kichwa naye atakuja kukuua ukimbembeleza ,wanawake hawanaga akili ndugu ,Naamini Mungu atakupa mwingine
 
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
643
Points
1,000
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
643 1,000
Hutoa anapojisikia yeye ndio anaanza kuomba msamaha kwa ujinga anao fanya pale anapo ni nyima na Mimi nikikaa kimya muda mrefu bila kumuomba tunaishi Kama marafiki uzalendo ukimshinda ndio anakuja na machozi yaani nashindwa kujua shida yake hasa ni nini wakati mwingine naweza Sema marafiki zake pia humshauri ujinga kwanza marafiki zake wote wameachwa na mabwana zao naniwatu wazma wenyekumzidi umri Sanaa tu hao ndio hua wanawasiliana mara kwa mara nakutembeleana majumbani Jana nilikuta SMS ya rafiki akimshimikiza kuondoka chumba amesha mpatia.
huyo mwanamke ni kabila gani??
 
G

Guy Isaac

Member
Joined
Aug 10, 2019
Messages
30
Points
95
G

Guy Isaac

Member
Joined Aug 10, 2019
30 95
Hizo document za bakwata ni stage ya kwanza kabisa katika swala la talaka na sio mwisho mkuu, baada ya kutoka bakwata mnapaswa kwenda mahakamani na mahakama itoe maamuzi juu ya hio talaka/kugawana mali mlizochuma pamoja/malezi ya mtoto.

Haya ni mambo matatu mahakama lazima iyatolee hukumu, hukumu ya bakwata juu ya talaka na mtoto haina nguvu kabisa kisheria, mtu yoyote anaweza kuipamgua hayo maamuzi ya talaka ya bakwata.

Kuhusu talaka, mahakama itaangalia hukumu ya bakwata na itaangalia hoja zenu pande zote mbili juu ya maombi yenu ya talaka, na itaangalia kama ndoa yenu imevinjika na kufikia hatua haiwezi kutengenezeka tena (yani kupatanishwa). Hapo itatoa talaka.

Hatua ya pili, mahakama itaangalia mali mlizochuma mkiwa pamoja, kwenu nyinyi si jambo gumu sana kwani nyote mnafanya kazi, hivyo hakuta kua na mavutano zaidi ya mali/vitu mlivyopata kwa pamoja. Itagawanya mali baina yenu. (Mali ulizochuma kabla ya kumuoa hazita husishwa kwenye mgawanyo).

Hatua ya tatu, mahakama itaangalia nani kua mlezi wa mtoto, kile kipengele cha miaka 7 ni general rule tu kama mkuu alivyosema. Hapa anaweza akapewa mama yako kua mlezi wa mtoto mpaka afikie umri fulani, na unaweza usipewe wewe kumlea wala mke wako (inategemea na maombi yatakavyo fanywa mahakamani, mama yako anaweza akafanya maombi amlee yeye na akapewa kama tu atathibitisha mbele ya mahakama kua mtoto akilelewa na wewe au mke wako hatapata malezi bora/huduma bora - hii inaweza ikashika nguvu kutokana wewe unakua kazini kuanzia asubuhi mpaka jioni pia mkeo hivyo hivyo nae, la pili mama yako kamwangalia/anamwangalia muda wote mkiwa hampo = mtoto amekua vizuri bila shida yoyote).

Akipewa mama yako mamlaka ya kumlea, basi wewe na mkeo mtaamrishwa muwe mnampatia kiasi kadhaa cha fedha kila mwisho wa mwezi kwaajili ya kumwangalia mtoto. Mfano wewe uwe unatoa laki1 na mkeo anatoa laki1.




Asikutishe na hivo vi simu vyake kwa mashoga zake huyo, akienda mahakamani ndo atajua madhara ya ujinga anaofanya. We ukienda mahakamani hakikisha unaweka ombi la mtoto kulelewa na mama yako (halafu yeye mpake matope ya uso kisawasawa kuanzia anatoka saa 1 asubuhi na kurudi saa moja usiku, kumpiga mtoto akilia njaa, tatu mama yako ndio muaangalizi mkuu wa mtoto mpaka sasa)
Hahahaha!!!!!nice advice, I like this
 

Forum statistics

Threads 1,326,752
Members 509,593
Posts 32,233,699
Top