Naombeni Ushauri, nimpelekee zawaid gani kwenye kumbukumbu ya siku ya kuzaliwa mpenzi tuliyeachana?

kinehe

JF-Expert Member
Jul 2, 2016
205
250
Wiki iliyopita siku ya alhamisi mchumba alitangaza kuachana na mimi (mimi ni me) kulingana na sababu aliyotoa ambayo nilieleza kwenye uzi niliouanzisha wiki iliyopita

Mimi sijaridhika nayo kwa sababu bado nampenda na tarehe 26 ni siku yake ya kumbukumbu ya kuzaliwa
Je nimpelekee zawadi ama laa? Naomba ushauri wanajamvi.
 

goldie ink

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
5,662
2,000
Kwa ushauri mzuri..
Nenda kaudhurie sherehe yake ya kuzaliwa na umpe zawadi ambayo anastahili kupewa bila shaka mpatie zawadi ambayo ataipenda na kuifurahia.....
Wala usiogope kuwa ataikataa au atashangaa umefika kwenye sherehe yake ya kuzaliwa bila ruhusa yake au mwaliko.
Usiogope nenda hudhuria sherehe furahia naye ongea naye na kisha mkabidhi zawadi yake.
 

MKIKUU

JF-Expert Member
Feb 26, 2014
337
500
Mtu akitangaza nia ya break up ulietangaziwa unatakiwa kubadili gia angani haraka sana japo huwa ni ngumu sababu inaumiza mno. Nakumbuka ex wangu nikiwa nimezama totally alinitangazia nia duuuuh! Nilikaa baada ya 4dys nikamtumia mwanae ambae kazaa na mwanamke mwingine nguo nilizokua nimenunua coz alinipiga kibuti nikiwa nimesha nunua, baada ya kuzituma nilimtext ofisi ya bas akachukulie,,,nikamblock mazima aisee.
Sasa hivi yy ndio anahangaika kubembeleza....but namshukuru coz alinisababishia nipate mume anaejielewa.
 

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Jun 21, 2016
22,171
2,000
Mtu akitangaza nia ya break up ulietangaziwa unatakiwa kubadili gia angani haraka sana japo huwa ni ngumu sababu inaumiza mno. Nakumbuka ex wangu nikiwa nimezama totally alinitangazia nia duuuuh! Nilikaa baada ya 4dys nikamtumia mwanae ambae kazaa na mwanamke mwingine nguo nilizokua nimenunua coz alinipiga kibuti nikiwa nimesha nunua, baada ya kuzituma nilimtext ofisi ya bas akachukulie,,,nikamblock mazima aisee.
Sasa hivi yy ndio anahangaika kubembeleza....but namshukuru coz alinisababishia nipate mume anaejielewa.
Kumbe wewe ni ke??!!!
 

kinehe

JF-Expert Member
Jul 2, 2016
205
250
Kwa ushauri mzuri..
Nenda kaudhurie sherehe yake ya kuzaliwa na umpe zawadi ambayo anastahili kupewa bila shaka mpatie zawadi ambayo ataipenda na kuifurahia.....
Wala usiogope kuwa ataikataa au atashangaa umefika kwenye sherehe yake ya kuzaliwa bila ruhusa yake au mwaliko.
Usiogope nenda hudhuria sherehe furahia naye ongea naye na kisha mkabidhi zawadi yake.
Asante kwa ushauri, ntakupa mrejesho pm
 

Entim

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
3,927
2,000
Last wik alhamisi mchumba altangaza kubrokeUP (mm ni me) kulingana nasababu aliotoa ambayo nlieleza kwny uzi nliopost last wik mm sjardhika nayo bdo nampenda, tar26 ni sku yk yakuzaliwa je nimpelekee zawadi ama laa? Naomba ushauri wanajamvi.
Mpelekee love.
 

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Mar 21, 2014
3,320
2,000
Unataka kufufua penzi lenu lililokufa, throw her much money, no one is strong against money.

Unaweza ukamsuprise na benk account siku hiyo anashangaa unampa atm card na password zake ikiwa na bank statement ikionyesha mpunga uliomo.
 

fablo can

JF-Expert Member
May 25, 2016
1,224
2,000
Last wik alhamisi mchumba altangaza kubrokeUP (mm ni me) kulingana nasababu aliotoa ambayo nlieleza kwny uzi nliopost last wik mm sjardhika nayo bdo nampenda, tar26 ni sku yk yakuzaliwa je nimpelekee zawadi ama laa? Naomba ushauri wanajamvi.
Mnunulie Verossa. Nakuakikishia atarudi kwako akitembea kwa vidole na si goti.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom