Naombeni ushauri, nimempa hela nusu na kiwanja kamuuzia mtu mwingine


E

Emma mwa

Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
7
Points
45
E

Emma mwa

Member
Joined Aug 23, 2017
7 45
Jamani naombeni ushauri

Kuna jamaa mmoja aliniuzia kiwanja mwaka jana mwezi wa kumi

Wakati tunauziana sikuwa na hela yote hivyo nilimlipa niliyokuwa nayo Tshilingi milioni moja jumla ilikuwa nimpe milioni moja na laki nane hivyo ikawa imebaki laki nane kumalizia tukakubaliana nimalizie baada ya mwezi mmoja lakini sikufanikiwa baadae nikaanza kuuguza nikaongea naye akasema basi ukipata utanipa aliondoka mwezi wa kumi na mbili simu ikawa haipatikani na Mimi nimeuguza mpaka mwezi wa pili kuelekea wa tatu

Sasa jana ndio nimeonana naye nikamwambia jamaa vipi akaniambia safi nikamwambia kuna mazao nataka niuze mwezi huu mwishoni nimalizie ile hela akasema iache maana kiwanja nilishauza kwa sababu niliona unanichelewesha kumaliza shida yangu nikamuuliza kwa hiyo hela niliyokuwa nimeilipia tunafanyaje kama umeuza ? Akasema nisubiri mwezi huu uishe kisha tuonane

Naomba ushauri wenu kama kuna anayejua sheria juu ya hilo kwamba inatakiwa iwaje anisaidie jamani
Naomba kuwasilisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
3 Angels message

3 Angels message

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2017
Messages
1,520
Points
2,000
3 Angels message

3 Angels message

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2017
1,520 2,000
Mliandikishana?

Ila hata kama mliandikishana bado angekushinda tu maana muda mliokubaliana wewe kumalizia umeupitisha sana kwa mujibu wa maelezo yako kubali tu yaishe akurudishie hiyo hela yako mkuu kuliko kupoteza vyote
 
nankotima

nankotima

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
437
Points
500
nankotima

nankotima

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
437 500
Mpige mpaka achakae huyo mwizi kabisa. Ukimchukulia poa tayari ameshakuzingua
 
No retreat no surrender

No retreat no surrender

Senior Member
Joined
Apr 21, 2018
Messages
180
Points
250
No retreat no surrender

No retreat no surrender

Senior Member
Joined Apr 21, 2018
180 250
Wakati mnauziana mliandikishana? Na masharti ya kumalizia deni lililobaki yalikuwaje kwenye mkataba pindi usipolipa kwa muda muliowekeana kummalizia? Mikataba mingi usipolipa kwa kipindi mlichokubaliana anakurudishia hela yako kwa kukata 30% ya usumbufu. Lakini yote lazima yawe yameandikwa kwenye mkataba. Kwa vyovyote vile ushahidi!!
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,796
Points
2,000
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,796 2,000
Kama hamna maandishi, hauna cha kumfanya kwa kutumia sheria za duniani.
Hivyo usijisumbue akikataa nenda kasalimie wazee.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata kama maandishi yapo hayo maandishi si yatasema anatakiwa kumalizia laki nane ndani ya mwezi.

Na hajamalizia.

Akasogeza muda, kama mkataba haujasema juu ya muda wa malipo kuongezwa maandishia hayana msaada.
 
L

lutambijuma

Member
Joined
Mar 21, 2016
Messages
53
Points
125
L

lutambijuma

Member
Joined Mar 21, 2016
53 125
Ameshakuwa na tamaa huyo, ili amani iwepo mwambie tu arudishe pesa yako.
 
M

momentoftruth

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
1,226
Points
2,000
Age
35
M

momentoftruth

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
1,226 2,000
Hata kama umepitisha muda alitakiwa kukueleza kwasababu ameshachukua pesa nusu na hakutakiwa kuuza mpaka akurudishie pesa zako ulizotoa. Huyo amefanya dharau na uhuni ungalikua unamuweza ungalimpa vitasa kwanza ndio muende kwenye sheria.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,800
Points
2,000
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,800 2,000
kama mliandikishana na mashahidi nenda kamshtaki.
 
taiter

taiter

Member
Joined
Mar 22, 2018
Messages
51
Points
125
taiter

taiter

Member
Joined Mar 22, 2018
51 125
Kwamba, muuzaji atakuwa na haki ya kuuza kiwanja husika pasipo kutoa taarifa kwa mnunuzi endapo mnunuzi atashindwa kulipa malipo ya awamu ya pili kwa wakati na kusababisha usumbufu kwa muuzaji.

JE KIFUNGU KAMA HICHO MLIWEKA KATIKA MKATABA WENU WA MAUZIANO ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
3,323
Points
2,000
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
3,323 2,000
daaaa, m naumiaga sana nikiona mtu analizwaaa, watu wamekua waajabu sana siku hizi, usimwamin mtu kbsaaaa,

hapo hakuna kingne ni tamaaa tuu, na pengne hata mwanzo hakua na nia mbaya ila tamaa ikamjia,
huyo nenda nae kibabe wala kinyongee, mdai kama kwa njia ya kawaida tuu, huku ukimsoma je ni mlipaji au sio, baada ya hapo ndio ubadilishe mbinu,

TAMAA MBAYA SANA,
 
T

The hitman

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
1,906
Points
2,000
T

The hitman

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2017
1,906 2,000
daaaa, m naumiaga sana nikiona mtu analizwaaa, watu wamekua waajabu sana siku hizi, usimwamin mtu kbsaaaa,

hapo hakuna kingne ni tamaaa tuu, na pengne hata mwanzo hakua na nia mbaya ila tamaa ikamjia,
huyo nenda nae kibabe wala kinyongee, mdai kama kwa njia ya kawaida tuu, huku ukimsoma je ni mlipaji au sio, baada ya hapo ndio ubadilishe mbinu,

TAMAA MBAYA SANA,
Hapo sio tamaa mkuu, mwenye makossa ni huyo mnuuzi wa kiwanja aombe mungu jamaa awe mstaarabu amrudishie pesa yake, vinginevyo kisheria hana la kufanya , makubaliano lazima yaheshimiwe na pande zote
 
T

The hitman

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
1,906
Points
2,000
T

The hitman

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2017
1,906 2,000
Hata kama umepitisha muda alitakiwa kukueleza kwasababu ameshachukua pesa nusu na hakutakiwa kuuza mpaka akurudishie pesa zako ulizotoa. Huyo amefanya dharau na uhuni ungalikua unamuweza ungalimpa vitasa kwanza ndio muende kwenye sheria.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ww unafikiri hajamwambia ? mawasiliano yalikuwepo hapo , huwezi jua muuzaji naye alikuwa na shida gani na hiyo pesa
 
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
5,616
Points
2,000
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
5,616 2,000
Mbembeleze mdogomdogo akikurudishia hiyo milioni moja umshukuru Mungu alafu utoe hapo laki moja upeleke kanisani
 
E

Emma mwa

Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
7
Points
45
E

Emma mwa

Member
Joined Aug 23, 2017
7 45
Wakati mnauziana mliandikishana? Na masharti ya kumalizia deni lililobaki yalikuwaje kwenye mkataba pindi usipolipa kwa muda muliowekeana kummalizia? Mikataba mingi usipolipa kwa kipindi mlichokubaliana anakurudishia hela yako kwa kukata 30% ya usumbufu. Lakini yote lazima yawe yameandikwa kwenye mkataba. Kwa vyovyote vile ushahidi!!
Masharti hatukuandikishiana nikichelewa kulipa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
E

Emma mwa

Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
7
Points
45
E

Emma mwa

Member
Joined Aug 23, 2017
7 45
Hata kama umepitisha muda alitakiwa kukueleza kwasababu ameshachukua pesa nusu na hakutakiwa kuuza mpaka akurudishie pesa zako ulizotoa. Huyo amefanya dharau na uhuni ungalikua unamuweza ungalimpa vitasa kwanza ndio muende kwenye sheria.

Sent using Jamii Forums mobile app
Anachojidai ni kwamba anafahamiana na baadhi ya viongozi wa askari kama OCD, OCS na askari wa vyeo vidogo na kuna ambao nao amewauzia

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,027
Members 494,367
Posts 30,847,695
Top