Naombeni ushauri kabla sijafanya NECTA

Haya_Land

JF-Expert Member
Dec 26, 2017
5,657
2,000
Wazo zuri sana mkuu.
niliskia watu hii mitihani ya hivi vituo ni migumu tofauti na necta je ni kweli mkuu?
Sio kweli mkuu ,
Sema wanafunzi wengi wa open schools wanakuaga na mambo mengi sana kichwani nadhani unaelewa nacho maanisha.

We fight ili uende udsm au udom ukale mkopo na boom.
Pia solve past paper kuanzia 2010-2020 kwa masomo kama history ,literature, English na Geog

All the best
 

Kaka madenge

JF-Expert Member
Jan 16, 2021
312
1,000
Sio kweli mkuu ,
Sema wanafunzi wengi wa open schools wanakuaga na mambo mengi sana kichwani nadhani unaelewa nacho maanisha.

We fight ili uende udsm au udom ukale mkopo na boom.
Pia solve past paper kuanzia 2010-2020 kwa masomo kama history ,literature, English na Geog

All the best
Ni kweli mkuu mambo ni mengi sana lakini unaweza kunishauri ni muda gani mzuri zaidi kusoma
 

mteule senior

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
235
250
Sio usiku wa manane kuamka
Hata muda huo mzuri kama Unaweza.La maana mtangulize Mungu halafu soma kwa bidii na kwa kusolve maswali necta review 2000-2020.Pia ungefanya masomo saba ungepata cheti kupata.Advance hapo mbona uhakika .....ukishindwa sana unaanza na diploma.Lakini kwa matokeo hayo wewe utapata credits za advance private....na ungekuwa umepiga masomo saba nadhani hata shule za serikalini advance ungechaguliwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom