Naombeni ushahuri nina laki saba nifanye biashara gani, maisha kusaidiana jamani,


leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
2,655
Likes
729
Points
280
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
2,655 729 280
Wakuu nimesuffer sana mpaka kupata hizo ela sasa ningependa kuzifanyia kitu cha kuingizia nipeni mawazo yenu jamani.
Kama ni mkristo nenda kanisani ufanyiwe ungamo la dhambi toka rohoni halafu utoe sadaka fungu la kumi la hiyo laki saba halafu Mungu atakwambia ufanye nini !

Amini kuwa mshirika na Mungu katika kazi zako, Ubarikiwe.
 
P

pre2i

New Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
4
Likes
0
Points
0
P

pre2i

New Member
Joined Dec 10, 2012
4 0 0
Natafuta business partner so nipigie nikupe idea yangu kama utakuwa interested tufanye business pamoja.
0766 697 561
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,429
Likes
2,844
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,429 2,844 280
Inasikitisha saa tusivyo kuwa siriazi, hainigiiailini kwamba unaishi mtaani, unatembea, unakula, unakubywa, unasafiri, unashindwa cha kufanya,

Na hii ya kamba nina mtaji sina wazo ni moja ya uoga,

-Belive me kama huwezi kuumiza kichwa kutafuta waz bora kabisa la kwako la bishara, basi hata biashra hutaweza kuendesha, n baadae utarudikutuuliza sasa niuze vipi na kzalika,

- Mawazo ya ni yale yale kinacho badilika ni techinical isues tu, hakuna wazo jipya la biashra, bali kilichopo kwa sasa ni editing tu,
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Natafuta business partner so nipigie nikupe idea yangu kama utakuwa interested tufanye business pamoja.
0766 697 561
nitumie idea pm mkuu! km upo serious!
 
Eddie Nas

Eddie Nas

Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
14
Likes
1
Points
0
Eddie Nas

Eddie Nas

Member
Joined Jun 14, 2013
14 1 0
Jamani tuwe serious Kidogo humu na sio tunafanya makuzi kutoa mawazo kwa wanaohitaji ushauri sio km tuchekane
 
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,703
Likes
108
Points
160
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,703 108 160
Natafuta business partner so nipigie nikupe idea yangu kama utakuwa interested tufanye business pamoja.
0766 697 561
NiPM tushauriane mkuu.Mimi nahitaji mtu mwaminifu tufanye naye biz.
 
S

snail

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
464
Likes
33
Points
45
S

snail

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
464 33 45
Wakuu nimesuffer sana mpaka kupata hizo ela sasa ningependa kuzifanyia kitu cha kuingizia nipeni mawazo yenu jamani.
Laki saba tu hujui chakufanya! ukipata mill 200 siutajimyonga?

Makushauri ukajiunge na forever living coz huo mtaji unatosha na huko utajifunza mengi katika biashara kwa manufaa yako ya sasa na baadae!
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
292
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 292 180
Wakuu nimesuffer sana mpaka kupata hizo ela sasa ningependa kuzifanyia kitu cha kuingizia nipeni mawazo yenu jamani.
Mkuu, kwani wewe kabla ya kupata hiyo pesa, je, ni biashara gani unaipenda?
Funguka mkuu usaidiwe.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
89
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 89 145
Ingekuwa powa kama ungeweka wazi unaish wapi ingesaidia kujua ni biashara gani inafaa eneo hlo
 
Microsoft

Microsoft

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
630
Likes
281
Points
80
Microsoft

Microsoft

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
630 281 80
kama upo dar na unamuda wa kutosha,kalime matikiti!uzuri wa matikiti ni hayachukui muda mrefu kulima mpaka kuingia sokoni ni kama miezi miwili tu ila yanataka uangalizi wa kutosha na unaweza kufanya kilimo cha umwagiliaji mpaka mara 4 kwa mwaka,kuna post nyingi zinaelezea kilimo cha matikiti na masoko yake,unaweza ukaanza taratibu hata kwa kukodi eneo na baadae ukawa mkulima mkubwa utakayeuza bidhaa zako hata katika viwanda kama vya juisi kama azam!!vijana tujikite zaidi katika uzalishaji na sio uchuuzi peke yake!hii pia itasaidia kubadilisha mawazo ya kwamba kilimo sio ajira kwetu vijana!mimi nipo katika harakati za kuanza kilimo cha matikiti maji mwezi ujao!ipo siku ntaleta feedback humu jamvini,kama ni mafanikio au matatizo niliyokutana nayo,tuombe uzima
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,851
Likes
9,366
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,851 9,366 280
Umenena vema Mkuu maana mimi mwenyewe nilikuwa "confused"about ujasiriamali na innovation ya idea mpya.Umenifungua akili sana.Ahsante...
 
L

Loka G Laizer

Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
50
Likes
0
Points
0
L

Loka G Laizer

Member
Joined Feb 12, 2013
50 0 0
Inasikitisha saa tusivyo kuwa siriazi, hainigiiailini kwamba unaishi mtaani, unatembea, unakula, unakubywa, unasafiri, unashindwa cha kufanya,

Na hii ya kamba nina mtaji sina wazo ni moja ya uoga,

-Belive me kama huwezi kuumiza kichwa kutafuta waz bora kabisa la kwako la bishara, basi hata biashra hutaweza kuendesha, n baadae utarudikutuuliza sasa niuze vipi na kzalika,

- Mawazo ya ni yale yale kinacho badilika ni techinical isues tu, hakuna wazo jipya la biashra, bali kilichopo kwa sasa ni editing tu,
das way wa2 wanatafuta bussines idear so kama hana
 
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2013
Messages
2,018
Likes
2,100
Points
280
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined May 19, 2013
2,018 2,100 280
Kama ni mkristo nenda kanisani ufanyiwe ungamo la dhambi toka rohoni halafu utoe sadaka fungu la kumi la hiyo laki saba halafu Mungu atakwambia ufanye nini !

Amini kuwa mshirika na Mungu katika kazi zako, Ubarikiwe.
Umenena vyema, Mim c mkristo, lakini kumshirikisha Mwenyezi MUNGU katika kujitafutia kipato kutakufanya ushinde mitihani Mingi sana ktk biashara yako
 
Chilisosi

Chilisosi

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2008
Messages
3,055
Likes
18
Points
135
Chilisosi

Chilisosi

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2008
3,055 18 135
Wee niletee hizo nikuzalishie, ziache kwangu siku tatu uje nikupe milioni saba
 
B

Big Baba

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
251
Likes
15
Points
35
B

Big Baba

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
251 15 35
kama upo dar na unamuda wa kutosha,kalime matikiti!uzuri wa matikiti ni hayachukui muda mrefu kulima mpaka kuingia sokoni ni kama miezi miwili tu ila yanataka uangalizi wa kutosha na unaweza kufanya kilimo cha umwagiliaji mpaka mara 4 kwa mwaka,kuna post nyingi zinaelezea kilimo cha matikiti na masoko yake,unaweza ukaanza taratibu hata kwa kukodi eneo na baadae ukawa mkulima mkubwa utakayeuza bidhaa zako hata katika viwanda kama vya juisi kama azam!!vijana tujikite zaidi katika uzalishaji na sio uchuuzi peke yake!hii pia itasaidia kubadilisha mawazo ya kwamba kilimo sio ajira kwetu vijana!mimi nipo katika harakati za kuanza kilimo cha matikiti maji mwezi ujao!ipo siku ntaleta feedback humu jamvini,kama ni mafanikio au matatizo niliyokutana nayo,tuombe uzima

Nimependa sana ii idea lakini ni maeneo gani yanaweza faa kwa kilimo iko cz mkuu dar ni kubwa sana
 

Forum statistics

Threads 1,273,821
Members 490,485
Posts 30,493,055