Elections 2010 Naombeni Updates Jamani.........

Architects

New Member
Nov 1, 2010
2
0
Ingawaje uchakachuaji ulijitahidi kushika nafasi yake, lakini nashukuru mungu upinzani utakuwa wa ukweli Mjengoni mwaka huu ila sijajua huyu mdau(JK) hadi hivi sasa amefikisha % ngapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom