Naombeni msaada wenu nimepatwa na hili janga

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Oct 31, 2014
2,236
2,000
Leo nimeamka asubuhi koo linawasha. Baada ya muda nikaanza kohoa na kukamatwa na mafua makali sana. Binafsi sipendi mafua na kukohoa. Ila napenda sana kupiga chafya.

Ikabidi nianze harakati za kupambana na mafua na kikohozi. Nikachukua Tangawizi nikasaga, nikachukua limao nikakamulia, nikachukua vitunguu thoumu/ swaumi nikasaga.nikachukua na pilipili mbuzi nikasaga. Nikamalizia na mdalasini vyote nikachanganya na asali mbichi.nikanywa.

Mchana nikanywa tena kwa wingi na juice ya watermelon.hali yangu ilibadilika sana.nikaanza kutokwa jasho jingi sana.na kukojoa sana nakojoa narudi nakaa naenda tena kukojoa mkojo umechange kiasi flan color yake.

Jambo lililonishtua ni kuwa mashine imesimama sana mpaka inauma. Nmejisikia maumivu makali sana sababu ya kusimama kwa mashine kwa muda mrefu.

Wakati huo wote jasho linanitoka na joto limepanda sana ila cha kushangaza najisikia mwili upo fresh. Nimeenda oga najisikia vizuri kabisa. Hali hii imenishtua sababu ya jasho kunitoka jingi na pia uume kusimama kwa kukaza mpaka maumivu.

Mafua yamekata kwa kiasi kikubwa pua zilikuwa zimeziba sasa ni mchuzi tu unachuruzika zimefunguka nahema vizuri. Je hii inaweza kuwa ni sababu ya nini? Sijataka tena kunywa huo mchanganyiko, nimeona niulize wataalamu maana nisije nikafa bure.
 

Karucee

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
14,836
2,000
Hivi huu uume kwani unasimamagaje?

Haukazi kila Mara?

Ama samtaim unazinguaga hausimami mpaka mwisho?
 

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Oct 31, 2014
2,236
2,000
Aisee!! Inawezekana. Ila why pia jasho linatoka sana? Daaah!! huu mchanganyiko ni balaa.
🤣🤣🤣Pole sana.Tangawizi, limao ,vitunguu thoumu/swaumi, pilipili mbuzi na mdalasini mix yake .Inakuwa umetengeneza Viagra.next time uwe makini utaweza kubaka bure ukaishia gerezani kwa miaka 30.
 

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Oct 31, 2014
2,236
2,000
Elewa kuwa umesimama kwa muda mrefu. Damu inajaa kwa kasi sana eneo hilo au kwa nguvu zaidi.so inapelekea maumivu. Ungekuwa mwanaume ungeelewa.

Hivi huu uume kwani unasimamagaje?

Haukazi kila Mara?

Ama samtaim unazinguaga hausimami mpaka mwisho?
 

mswati52

JF-Expert Member
Jul 31, 2019
1,763
2,000
Nikachukua Tangawizi nikasaga,nikachukua limao nikakamulia,nikachukua vitunguu thoumu/swaumi nikasaga.nikachukua na pilipili mbuzi nikasaga.nikamalizia na mdalasini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom