• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Naombeni msaada wenu jamani

N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2007
Messages
414
Points
195
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2007
414 195
Ninapiga simu sana kutoka hapa USA kwenda Tanzania miaka miwili na ushei hivi. Najaribu kupata cheap phone cards lakini naona kila nipatapo kampuni mpya nazidi kuumia tu. Kadi zote nilizowahi kutumia gharama ziko juu sana. Can anyone advise me on which company should i start buying my cheap cards from? Najua wazoefu mtanisaidia. Thanks in advance!
 
S

starta2

New Member
Joined
May 26, 2007
Messages
3
Points
0
S

starta2

New Member
Joined May 26, 2007
3 0
depend on how much u want to spend.go to sti.com that will solve your prob
 

Forum statistics

Threads 1,405,614
Members 532,064
Posts 34,490,793
Top