Naombeni msaada wa mbinu na connection za kuweza kubalidi course UDOM

Ibaru

JF-Expert Member
Dec 27, 2019
322
250
Habari zenu wadau,husika na kichwa cha uzi hapo juu naomba kujuzwa mbinu,ujanja na connection ambazo watu wanatumia hadi wanafanikiwa kubadili course hapo Udom.

Kwa ufupi mimi nimechaguliwa nursing udom lakini ndoto zangu zilikuwa ni kusoma MD. Nawaza nikifika chuo zikitokea chance za kujazia nafasi MD niombe tena,kwa mujibu wa TCU vigegezo ninavyo,sasa hapo ndio naomba wadau mnipe ramani hata PM.

Nawasilisha.
 

mhuri25

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
1,795
2,000
Nursing sio mbaya mkuu, Afu Kwa uzoefu wangu mdogo nilionao Hapo UDOM wanabana sana Nursing kwenda MD ila ajabu unaweza kuta njemba toka Bsc in Biology linahamia MD kiroho Safi tu!!


Iko hivi report wiki ya Kwanza kabisa hapo CHUO utapata utaratibu wore!!
 

Ibaru

JF-Expert Member
Dec 27, 2019
322
250
Nursing sio mbaya mkuu, Afu Kwa uzoefu wangu mdogo nilionao Hapo UDOM wanabana sana Nursing kwenda MD ila ajabu unaweza kuta njemba toka Bsc in Biology linahamia MD kiroho Safi tu!!


Iko hivi report wiki ya Kwanza kabisa hapo CHUO utapata utaratibu wore!!
Sawa mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom