Naombeni msaada wa matibabu ndugu zangu

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
25,999
2,000
Sex haipunguzi mwili.

Kisukari pia husababisha miguu kuvimba.

Mwili utapungua kwa mambo mawili ama operation au mazoezi.

Mimi nitakua personal trainer wako. We do everything right ndani ya wiki sita tutakua kwenye speed ya kuelekea right path ila sasa nipigie krosi dongo hapo ofisini kwako ili nisife njaa hapo mjini.
 

Depal

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
19,976
2,000
Tiririkeni nichukue tips nimpe mdogo wangu...
Ana hii shida, kg zake ni 62 na points.

Miss Natafuta mdogo wangu nae ana hii changamoto mazoezi anaruka kamba lkn no changes. Hosp alipima 4 majibu yanakuja tofauti tofauti mpaka tunashindwa tuchukue lipi.

Hosp moja akapewa stocking 'zinazaidia ila analalamika zinabana Sana.

Mimi navimbaga miguu nikisafiri mkoa to mkoa.
 

wa kupuliza

JF-Expert Member
Jun 15, 2012
8,785
2,000
Kama Ni kupunguza uzito fanya intermittent fasting.Ukiwa serious utatoka from hio 96 to 78 ndani ya miezi 3 tu.Ingia YouTube andika Dr.Jason Fang Intermittent fasting.Mimi Ni shuhuda wa hilo.
 

Holly Star

JF-Expert Member
Aug 25, 2018
1,740
2,000
Quit the following foods
Nyama nyekundu hapa tumia samali
Ngano kwa aina zake
Pombe
Sukari
Wanga
Kula kwa wingi
Mbogamboga
Protini
Matunda kwa aina zake
Mlo wako uwe na mboga na matunda mengi kuliko chakula
 

Cryptographer

JF-Expert Member
Aug 2, 2021
289
500
Pia zingatia sana ushauri wa madaktari hasa kuhusu matumizi ya dozi au madawa unapopata magonjwa mengine kama malaria nk..
Mchumba angu alikuwa na shida ya figo alifikia hatua hiyo ya kuvimba miguu,bila kujua alitumia dozi ya minyoo ya albendazole bila ushauri wa daktari,dah aliungua vibaya ndio ikapelekea hali ikawa mbaya sana sana sana.
NAKUOMBEA MUNGU AKUPONYE NA AKUTIE NGUVU.
 

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Nov 25, 2015
2,674
2,000
Ipo dawa ya kupunguza mwili elf10 tu ni ya asili matokeo ni chap within a week unaona changes..na imetengenezwa kwa vitu asili 100%....vitambi manyama uzembe ile ndo kiboko yake walengwa mnaohitaji mnione
 

Watery

JF-Expert Member
Jul 24, 2018
2,063
2,000
Hacha kula vyakula vyenue calories nyingi, usipende nyama, usile sana vyakula vya mafutamafuta, kula mchana ugali na maharage jion wali na kabichi au wali na mboga za majani, fanya hvyo mwezi moja, utazoea ukipita siku ya 21 na baadae mwili utapungua wenyewe,
Miguu kuvimba ni kwakuwa stress inayopata ni kubwa, na kilo 96 ni nyingi sana kwa mwanamke
 

Watery

JF-Expert Member
Jul 24, 2018
2,063
2,000
Ipo dawa ya kupunguza mwili elf10 tu ni ya asili matokeo ni chap within a week unaona changes..na imetengenezwa kwa vitu asili 100%....vitambi manyama uzembe ile ndo kiboko yake walengwa mnaohitaji mnione
Hakunaga dawa ya kupunguza mwili, hyo ni utapeli tu, ata kama zipo dawa za kupunguza apetite ila kama anakula vyakula vyenye calories nyingi ni kaz bure
 

kolola

JF-Expert Member
Apr 26, 2020
4,293
2,000
Mficha maradhi kifo humuumbua.

Naombeni mnisaidie nipone huu ugonjwa
Mimi ni bonge kiasi nina kg 96,niliambiwa niwe nakunywa maji mengi.tatizo likazidi,

Niimeambiwa nisinywe maji mengi ni mabaya kwa mwili wangu hata sielewi
Nikilala usiku asubuhi naamka miguu iko poa

Nikisimama simama cause kazi yangu inainvolve kusimama simama ndo kama hivo yaani

Inanikera kusema kweli
Mwenye dawa pls maana humu watu wengi na wataalamu wengi View attachment 2024605 View attachment 2024607 View attachment 2024608
Pole sana!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom