Naombeni msaada wa kwenda kufanya kazi Ulaya

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Mar 13, 2019
1,458
2,000
Wakuu naombeni mwenye uwezo au conection ya kunipeleka ulaya anisaidie niepukana na haya maisha ya kifukara.

Mara mia nikawe fukara huku duniani kuliko kuwa fukara hapa nyumbani.

Mimi kazi yoyote ile nafanya, isipokuwa kuolewa.

Sihitaji ushauli wa kujiajiri sababu sina mtaji. Hapa tu niko kwenye intarnet cafe hapa msasani napeluzi JF nimelipia.

Sina simu ya kusema niuze nipate mtaji.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom