Naombeni msaada wa haraka niokoe maisha ya baba yangu Hospitali ya Muhimbili

rikiboy

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
14,188
2,000
Pole sana mkuu
Vipi amefariki baba ake au??? Yani kiukwelii haya mambo magumu sana kuna manesi wengine au Dr ukitumia Cheo chako ndo unaharibu kabisa na hawa ni 98% labda kama ni ndugu wa mtu wanafanya nae kazi lakini Wana attitude sana ukitaka kuwacontrol. Ila kiukweli jamaa atumie tuu Cheo chake potelea pote tena amuitee yule mkuu wao manesi sio apigizane kelele na manesi direct amuite Incharge wao na Dr on duty au DNS kabisa...hapo atawaweza

Sent from my SM-G611K using JamiiForums mobile app
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
24,084
2,000
'…kuboresha maslahi ya Wafanyakazi zipo njia nyingi sana sio lazima kuongeza Mishahara…' tatizo limeanzia hapa, unachohudia kwa baba yako ni matokeo tu ndugu

Zungumza nao hao Manesi mtaelewana tu watakusaidia,
 

Cotton pamba

JF-Expert Member
Dec 16, 2020
211
250
Mleta mada yani mzee kakusomesha ili upate icho kinafasi afu unataka kutwambia nn apa....embu fanya jambo bwana
 

KISHINDO

JF-Expert Member
Jun 23, 2013
1,795
2,000
Mzee aweza kuwa kashaenda zake ila huyu mwanaye kaona asilete mrejesho jukwaani maana ataonekana mpumbervu kuliko maelezo.

Anyway, Ni Uzembe Wako.....POLE.
 

uttoh2002

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
6,067
2,000
Kuwa.mpole kila MTU akiwa ofisini kwake anahitaj heshima na kujimwambafy ongea nae kiupole akusaidie binadamu wote wanapenda kuwa appreciated

Huu ndo ushauri, ila kama atajielewa sana, you can win a woman soul in a minute, praise her, bla bla, have that smile, and get back what you want!
 

Mlenge

R I P
Oct 31, 2006
2,131
2,000
Sema Sasa icho kitu chakufanya ili wengine wasifike kwenye oxygen.
 

Mlenge

R I P
Oct 31, 2006
2,131
2,000
Tuambie mkuu nini cha kufanya ♀️
 

Mrs Bishanga

JF-Expert Member
Jun 30, 2013
1,004
2,000
Mgonjwa wa Corona ni rahisi sana kupona kabla hajafikia hiyo stage ya kuwekewa oxygen.Kwa nini umekaa kimya hadi amewekewa oxygen halafu ndiyo unataka ushauri?Ingekuwa alikuwa bado hajawekewa oxygen ningekuambia cha kufanya.
Tuambie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom