Naombeni msaada ratiba ya treni ya Mwakyembe; Ubungo - Stesheni


L

Lughe

Senior Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
116
Points
0
L

Lughe

Senior Member
Joined Oct 26, 2010
116 0
Habari wakuu,
naombeni msaada anayejua ratiba ya treni ya Mwakyembe hususani kuanzia asubuhi kutoka Ubungo kuja Stesheni. Inaanza saa ngapi na inafanya trip ngapi, nateseka sana na usafiri wa daladala.
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Points
1,225
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 1,225
Habari wakuu,
naombeni msaada anayejua ratiba ya treni ya Mwakyembe
hususani kuanzia asubuhi kutoka ubungo kuja stesheni.
inaanza saa ngapi na inafanya trip ngapi?
nateseka sana na usafiri wa daladala.
Acha kebehi wewe, angalia usije kukufuru na siku moja ukajutia hizo kebehi zako, huko nje uliko mambo yanaweza yakakuharibikia na ukashangaa siku moja hata hiyo dala dala ukashindwa kulipa, nakupa somo tu, tunawajua wengi waliokuwa hivyo, wakifika ulaya basi wanakebehi kila kitu chetu mpaka wanapitiliza halafu kibao kinakuja kuwageukia shauri yako!!

 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,173
Points
2,000
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,173 2,000
linatoka ubungo saa 11 asubuhi kupitia mbezi beach tegeta,mbagala,kimara,pugu,tandale kwa tumbo,buguruni madenge,morroco na kuishia masaki mwisho
 
L

Lughe

Senior Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
116
Points
0
L

Lughe

Senior Member
Joined Oct 26, 2010
116 0
Kijakazi nimeomba msaada
please be concise to the topic.
pamoja we can build and improve our living.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,687
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,687 2,000
Acha kebehi wewe, angalia usije kukufuru na siku moja ukajutia hizo kebehi zako, huko nje uliko mambo yanaweza yakakuharibikia na ukashangaa siku moja hata hiyo dala dala ukashindwa kulipa, nakupa somo tu, tunawajua wengi waliokuwa hivyo, wakifika ulaya basi wanakebehi kila kitu chetu mpaka wanapitiliza halafu kibao kinakuja kuwageukia shauri yako!!

Do you know him/her?
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,513
Points
1,195
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,513 1,195
JF kila kitu mzaa jamani msaidieni ratiba mnaoijua !
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Points
1,225
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 1,225
Do you know him/her?
Nimezaliwa na kukulia Tanzania sihitaji kumjua Mtanzania kuweza kumuelewa, Mtanzania wa kawaida hawezi kuuliza swali kama hilo tena kwenye internet, huyu jamaa anakebehi na wala hana hiyo shida!
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Points
1,225
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 1,225
Kijakazi nimeomba msaada
please be concise to the topic.
pamoja we can build and improve our living.
We endelea kukebehi tu maisha ya watu,mpaka hapo zamu yako itakapofika ndio utajua!
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,173
Points
2,000
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,173 2,000
Kijakazi nimeomba msaada
please be concise to the topic.
pamoja we can build and improve our living.
siku hizi treni zipo nyingi kama daladala hazina ratiba
we subiri tu hapo kituoni utaona zinafukazana kugombea wateja
 
L

Lughe

Senior Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
116
Points
0
L

Lughe

Senior Member
Joined Oct 26, 2010
116 0
NATA ahsante kwa busara yako nashukuru kwa kuwapa ufafanuzi.
Watu wengine ni wabinafsi na much know sana,sijui wanashea na hii forum.
Natumaini mwenye kujua ratiba atatumia busara yake kunijuza.
 
Thegreatcardina

Thegreatcardina

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2009
Messages
399
Points
225
Thegreatcardina

Thegreatcardina

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2009
399 225
Nimezaliwa na kukulia Tanzania sihitaji kumjua Mtanzania kuweza kumuelewa, Mtanzania wa kawaida hawezi kuuliza swali kama hilo tena kwenye internet, huyu jamaa anakebehi na wala hana hiyo shida!
Ukimjibu utapungukiwa nini? Kila wakati mnawaza kujibu maswali visivyo. Uelewe Jibu unalotoa hapa halimsaidii yeye tu. Bali na JF wengine. Sasa unapojibu utumbo unatusaidia nini. Jamani kama mtu huna jibu ni bora kunyamaza, kwani lazima kila linaloulizwa hapa ujibu?
 
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,938
Points
1,250
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,938 1,250
linatoka ubungo saa 11 asubuhi
kupitia mbezi beach tegeta,
mbagala,kimara,
pugu,tandale kwa tumbo,
buguruni madenge,
morroco na kuishia masaki mwisho
Na mimi nimejiuliza maswali mengi ya haraka haraka nikakosa majibu!

Nimejiuliza hizo njia na mitandao ya Reli ... kuna sehemu hakuna kabisa reli huko sasa sijui hii treni ya huyu obama wa bongo sijui ina matairi kama ya gari!

JF ... za kuambiwa .. changanya na zako!
 
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,306
Points
1,250
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,306 1,250
habari wakuu,
naombeni msaada anayejua ratiba ya treni ya mwakyembe
hususani kuanzia asubuhi kutoka ubungo kuja stesheni.
Inaanza saa ngapi na inafanya trip ngapi?
Nateseka sana na usafiri wa daladala.
asubuhi kwenda mjini (ubungo maziwa);
6:00 am , 8:00am , 10:00 am

jioni kutoka mjini (stesheni)
16:00 pm , 18:00 pm , 20:00 pm

kila muda +15 or -15 minutes
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
13,837
Points
2,000
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
13,837 2,000
Ukimjibu utapungukiwa nini? Kila wakati mnawaza kujibu maswali visivyo. Uelewe Jibu unalotoa hapa halimsaidii yeye tu. Bali na JF wengine. Sasa unapojibu utumbo unatusaidia nini. Jamani kama mtu huna jibu ni bora kunyamaza, kwani lazima kila linaloulizwa hapa ujibu?
sema wewe. Unauliza swali mtu anakucharukia sijui kaamka vibaya? Wtf?
 
Thegreatcardina

Thegreatcardina

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2009
Messages
399
Points
225
Thegreatcardina

Thegreatcardina

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2009
399 225
Mod mpe kitu huyo. Wanatuchosha kusoma ujinga.............:target:
 

Forum statistics

Threads 1,283,671
Members 493,764
Posts 30,796,443
Top