Naombeni msaada kwa aliye na contact info za dstv/multichoice dar es salaam! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada kwa aliye na contact info za dstv/multichoice dar es salaam!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Lughe, Sep 29, 2012.

  1. L

    Lughe Senior Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Natanguliza shukrani,
    Naombeni msaada wa kupata mawasiliano/contacts za Dstv/Multichoice hapa Dar es Salaam.Decoder yangu inasumbua.

    asanteni nawasilisha
     
  2. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,476
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Wewe hauna page facebook?
    Kama unayo like DSTV TANZANIA.unaweza kuwapata kwa kuwaINBOX
     
  3. L

    Lughe Senior Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Asante Miaghay for your helpful information,let me get in touch with them.
     
Loading...