Naombeni Mrejesho kwanini watu wanaisifia sana Carina Ti?

desayi

JF-Expert Member
Aug 27, 2017
1,151
2,000
Yani ni uzembe wa hali ya juu sana kujadili Carina Ti/ Rav 4 Old model 1990!
Jman sasa hivu tunaangalia SUV AMBAYO inayotumia mafuta vizur zaid N iwe durable.
Mambo ya kujadili gar za miaka ya nyima zishapitw na wakat.
Eti utakta mwanaume anandesha old model Vits, carina, premior ata ukipark somewhere hakuna mtu anapay Attention kwako.Kasheshe utakapokwama sasa let say unahitaj mkopo wa dharula then unawega gar dhamana ndipo utakapojua kuwa gari unayomiliki ni ya kibwege.

Zungumzien SUV CARS kama hizi na zinginezo View attachment 1970427 View attachment 1970428 View attachment 1970429 View attachment 1970430
Wewe hizi unaweza kuzinunua
 

John7371

JF-Expert Member
Apr 29, 2018
1,678
2,000
Yani ni uzembe wa hali ya juu sana kujadili Carina Ti/ Rav 4 Old model 1990!
Jman sasa hivu tunaangalia SUV AMBAYO inayotumia mafuta vizur zaid N iwe durable.
Mambo ya kujadili gar za miaka ya nyima zishapitw na wakat.
Eti utakta mwanaume anandesha old model Vits, carina, premior ata ukipark somewhere hakuna mtu anapay Attention kwako.Kasheshe utakapokwama sasa let say unahitaj mkopo wa dharula then unawega gar dhamana ndipo utakapojua kuwa gari unayomiliki ni ya kibwege.

Zungumzien SUV CARS kama hizi na zinginezo View attachment 1970427 View attachment 1970428 View attachment 1970429 View attachment 1970430
Kama unaongelea uhalisia you are wrong,kwa mfano-Gari kama Carina Ti,ingawa ni very old lakini ni gari rahisi sana kuuzika sokoni na resale value yake ni stable sana. Extrovert can share some experiences on this perspective regarding Carina Ti
 

Bwana Mrefu

JF-Expert Member
Jul 17, 2018
268
1,000
Yani ni uzembe wa hali ya juu sana kujadili Carina Ti/ Rav 4 Old model 1990!
Jman sasa hivu tunaangalia SUV AMBAYO inayotumia mafuta vizur zaid N iwe durable.
Mambo ya kujadili gar za miaka ya nyima zishapitw na wakat.
Eti utakta mwanaume anandesha old model Vits, carina, premior ata ukipark somewhere hakuna mtu anapay Attention kwako.Kasheshe utakapokwama sasa let say unahitaj mkopo wa dharula then unawega gar dhamana ndipo utakapojua kuwa gari unayomiliki ni ya kibwege.

Zungumzien SUV CARS kama hizi na zinginezo View attachment 1970427 View attachment 1970428 View attachment 1970429 View attachment 1970430
Unajua kila mtu anakuwa na mapenzi na kitu flan haijalishi kimepitwa na wakati kwa kiasi gani ila yeye akiwa nacho au akikiona anakuwa na amani na furaha....
Tukisema twende na wakati kwa kumiliki vitu vya kisasa nadhani watu wengi sana tutafeli,. Mfano mdogo ni kwamba kuna watu wachache sana hapa bongo wanamiliki gari ambazo zina miaka 4 tangu zitoke kiwandani.......
Ukiangalia gari kama Alphard nyingi ni namba "D" lakini zilikuwepo sokoni kipindi ambapo hapa bongo tulikuwa kwenye namba "B" au "C" kama skosei lakini watu wengi hawakuwa na uwezo nazo!
 

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Aug 5, 2013
2,786
2,000
Yani ni uzembe wa hali ya juu sana kujadili Carina Ti/ Rav 4 Old model 1990!
Jman sasa hivu tunaangalia SUV AMBAYO inayotumia mafuta vizur zaid N iwe durable.
Mambo ya kujadili gar za miaka ya nyima zishapitw na wakat.
Eti utakta mwanaume anandesha old model Vits, carina, premior ata ukipark somewhere hakuna mtu anapay Attention kwako.Kasheshe utakapokwama sasa let say unahitaj mkopo wa dharula then unawega gar dhamana ndipo utakapojua kuwa gari unayomiliki ni ya kibwege.

Zungumzien SUV CARS kama hizi na zinginezo View attachment 1970427 View attachment 1970428 View attachment 1970429 View attachment 1970430
Hebu onyesha ya kwako uliyonunua..na kumbe unanunua gari kwa ajili ya attention?
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
42,712
2,000
Unajua kila mtu anakuwa na mapenzi na kitu flan haijalishi kimepitwa na wakati kwa kiasi gani ila yeye akiwa nacho au akikiona anakuwa na amani na furaha....
Tukisema twende na wakati kwa kumiliki vitu vya kisasa nadhani watu wengi sana tutafeli,. Mfano mdogo ni kwamba kuna watu wachache sana hapa bongo wanamiliki gari ambazo zina miaka 4 tangu zitoke kiwandani.......
Ukiangalia gari kama Alphard nyingi ni namba "D" lakini zilikuwepo sokoni kipindi ambapo hapa bongo tulikuwa kwenye namba "B" au "C" kama skosei lakini watu wengi hawakuwa na uwezo nazo!
Wazi kabisa yani kuna Range Rovers za 2014 ziko barabarani ni namba C unakuta ila chuma imesimama ila by the time jamaa alinunua ikiwa 0 kms! Atakaenunua model hio mwaka 2021 ataipata kwa DXZ ila ni gari ambayo tayari ilikuwapo road toka imeanza production year!
 

John7371

JF-Expert Member
Apr 29, 2018
1,678
2,000
Inapendelewa kwa sababu ya mind kama hizi zilizoashisha uzi huu
🤣 🤣 🤣 In fact Watu huwa hawapangiwi preferences,bali hujipangia wenyewe kwendana na mahitaji yao and other unique factors.The reality ni kwamba 70 plus percent ya magari yanayotembea Tanzania ni ya miaka ya nyuma,and the rest percentage wengi ni well off. This is not about mindset sometimes;i'ts all about capacity.
 

Mzee Wa Kale Kabisa

JF-Expert Member
Mar 25, 2018
2,442
2,000
🤣 🤣 🤣 In fact Watu huwa hawapangiwi preferences,bali hujipangia wenyewe kwendana na mahitaji yao and other unique factors.The reality ni kwamba 70 plus percent ya magari yanayotembea Tanzania ni ya miaka ya nyuma,and the rest percentage wengi ni well off. This is not about mindset sometimes;i'ts all about capacity.
Hupangiwi ila kuna kushauriwa, kuelimishwa kisha kuamua... Maamuzi bora ni yale yaliyopitia hizi stage!
 

Ndikwega

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
5,989
2,000
Zina Cc sawa na IST lakini hazina hazina engine sawa.

Hiyo engine ya IST kwa Cc hizo inatumia mafuta vizuri kuliko ya carina sababu ya technology mbalimbali ambazo ni za kisasa zilizopo kwenye IST.

Kuna IST zinakupa mpaka 18km kwa lita. Kitu ambacho huwezi pata kwenye Carina.
IST 1500Cc natembea 20/Lita kwa highway, mpaka mwenyewe sijaamini aisee.
Na ni ya muda ni Number C.
 

sinajinasasa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
2,585
2,000
Yani ni uzembe wa hali ya juu sana kujadili Carina Ti/ Rav 4 Old model 1990!
Jman sasa hivu tunaangalia SUV AMBAYO inayotumia mafuta vizur zaid N iwe durable.
Mambo ya kujadili gar za miaka ya nyima zishapitw na wakat.
Eti utakta mwanaume anandesha old model Vits, carina, premior ata ukipark somewhere hakuna mtu anapay Attention kwako.Kasheshe utakapokwama sasa let say unahitaj mkopo wa dharula then unawega gar dhamana ndipo utakapojua kuwa gari unayomiliki ni ya kibwege.

Zungumzien SUV CARS kama hizi na zinginezo View attachment 1970427 View attachment 1970428 View attachment 1970429 View attachment 1970430
Mkuu wewe level nyingine, royal class au sio, eti mkuu si bora hata mie mwenye kirikuu mitsubishi mini cab cc 650 hahahh
 

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
7,699
2,000
Yani ni uzembe wa hali ya juu sana kujadili Carina Ti/ Rav 4 Old model 1990!
Jman sasa hivu tunaangalia SUV AMBAYO inayotumia mafuta vizur zaid N iwe durable.
Mambo ya kujadili gar za miaka ya nyima zishapitw na wakat.
Eti utakta mwanaume anandesha old model Vits, carina, premior ata ukipark somewhere hakuna mtu anapay Attention kwako.Kasheshe utakapokwama sasa let say unahitaj mkopo wa dharula then unawega gar dhamana ndipo utakapojua kuwa gari unayomiliki ni ya kibwege.

Zungumzien SUV CARS kama hizi na zinginezo View attachment 1970427 View attachment 1970428 View attachment 1970429 View attachment 1970430
Behaviourist kuna mtu anatutafuta ugomvi huku 😂
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom