Naombeni mnijuze muundo wa uongozi wa jeshi la polisi-Police rank

Bongemzito

Senior Member
Nov 5, 2010
162
0
Naombeni mnijuze muundo wa uongozi wa jeshi la polisi-Police rank,yaani akitokaahuyu Inspector general,anayefuatia ni nani mpaka kufikia ngazi ya mkoa..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom