Naombeni mifano ya cases report kwa OBY, Paediatricks na Internal Medicine

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Jul 14, 2018
459
250
Habari za muda huu ndugu zangu, naombeni mifano ya cases report maana nahitaji kuandaa cases zangu ila kinachonishinda upangiliaji mzuri wa kazi, asanteni sana na samahani kama kutakuwa nimetumia lugha vibaya.
 

afisakipenyo

JF-Expert Member
Sep 1, 2020
583
1,000
Habari za muda huu ndugu zangu, naombeni mifano ya cases report maana nahitaji kuandaa cases zangu ila kinachonishinda upangiliaji mzuri wa kazi, asanteni sana na samahani kama kutakuwa nimetumia lugha vibaya.
tafuta rating scale ya clinical skills na patient care kwa level yako itakuongoza sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom