Naombeni mbinu za jinsi ya kudeal na mpenzi anayenizidi pesa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mbinu za jinsi ya kudeal na mpenzi anayenizidi pesa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Riziki Mohammed, Mar 19, 2017.

  1. R

    Riziki Mohammed Senior Member

    #1
    Mar 19, 2017
    Joined: Mar 4, 2017
    Messages: 121
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    Ni mtoto wa kishua, tupo nae kitaa, tofauti yetu ni kwamba yeye yupo mjengoni na mimi nipo bandani. Kila kukikucha tulikuwa tukisalimiana asubuhi mwisho wa siku nikajiongeza nikatupa ndoano ikanasa. Changamoto imeanza kuonekana baada ya kudumu kwenye penzi kwa takribani mwezi 1 imekuwa wazi kwamba siwezi kuhimili mitoko.

    Mtoto anahamu ya kuzaa, sasa sina hela ya kumpeleka Lodge kila wiki kumshikisha mimba (na of course hii ndo chambo pekee ninayotegemea ya kumuweka ndani), otherwise maneno matupu naona mwisho wa siku yatanikosesha riziki.

    Mara mojamoja anasimamia shoo lakini naona inamkwaza sana hasa pale ninapoonekana waziwazi kuwa sijimudu. NIFANYEJE?

    #FactsOnly
     
  2. Veronica7598

    Veronica7598 JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2017
    Joined: Jan 2, 2017
    Messages: 364
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 80
    Kakope black au benk kama mill.1, alafu uanze makeke yko. Ukishampa mimba unamwambia nina mkopo then anakusaidia kulipa kazi imeisha hapoo.
     
  3. Nyoka_mzee

    Nyoka_mzee JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 3,544
    Likes Received: 4,513
    Trophy Points: 280
    inamana ukimwoa napo una mpango wa kumuweka Lodge???
     
  4. mulwanaka

    mulwanaka JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2017
    Joined: Feb 19, 2017
    Messages: 399
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 80
    Kama una nyumba au shamba kauze bhana umuonyeshe kwamba nawewe unazo. hata kwa siku mbili inatosha.......ili utapata majibu matendo yako badaye.....
     
  5. Daby

    Daby JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2017
    Joined: Oct 26, 2014
    Messages: 21,420
    Likes Received: 47,037
    Trophy Points: 280
    Kikawaida sisi wanaume kwa mwanamke tunayempenda na kumwelewa saana hatumfichi maisha yetu lazima ayajue.


    Nyie ni majirani atakuwa anakujua vizuri kama anakupenda na ni mwelew atakuelewa. Ila Onyesha unahangaika. Hustle kutafuta pesa na uwe unamjulisha kila hatua.
     
  6. digba sowey

    digba sowey JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 717
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 180
    Mapenzi pesa ndugu yangu, Maua mpelekee nyuki.au wewe unaelewaje hapo?
     
  7. Borderlandz

    Borderlandz JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2017
    Joined: Nov 23, 2016
    Messages: 553
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 180
    Uionyeshe kama unaitaka pesa yake weka misimamo yako japo huna pesa wanawake wanatekwa mioyo na wanaume jasiri wenye misimamo, ila kama ukitaka hela ya jeanz unamwambia, ya kula unamwambia, ya lodge unasubiri akuite yeye, utakuwa MWANA FA ft VANNESA
     
  8. Mr.laravel

    Mr.laravel JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2017
    Joined: Oct 1, 2015
    Messages: 431
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    Mkuu kwa hiyo akitaka mimba na wewe unampa kwa sababu anataka ?
    Umejiuliza hela ya kumlea mtoto itatoka wapi kama hela tu ya lodge inakosekana au wakwe ndio watasimamia shoo ?
    Kama una mipango mizuri na endelevu waweza endelea ila nina mashaka kidogo.
     
  9. umukagame

    umukagame JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2017
    Joined: Apr 10, 2014
    Messages: 949
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 80
    Ni kati ya mitihani inayotusumbua wadada "kumpenda mwanaume asiye na pesa "
     
  10. Daby

    Daby JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2017
    Joined: Oct 26, 2014
    Messages: 21,420
    Likes Received: 47,037
    Trophy Points: 280
    Mtihan unakuwa on your side or his side (inferiority kwa mwanaume)
     
  11. DEOD 360

    DEOD 360 JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2017
    Joined: Jun 30, 2016
    Messages: 2,018
    Likes Received: 2,709
    Trophy Points: 280
    usiigiize maisha kama huna unamwambia huna ili mpange ote mjue mnafanyaje acha kujishtukia
     
  12. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2017
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 2,169
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Ongeza bidii kuzitafuta.., utazipata tu Mungu si Athumani!
    Au kama vipi hujimudu tafuta mtakayeshirikishana umasikini wako!!
     
  13. Mndali ndanyelakakomu

    Mndali ndanyelakakomu JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2017
    Joined: Dec 14, 2016
    Messages: 8,671
    Likes Received: 19,420
    Trophy Points: 280
    Ukiwa mkweli utakuwa mwanaume unaeweza kuimudu kuwa na familia ila ikiishi maisha ya kuigiza utakuwa unajipa mzigo ambao huwezi kuubeba hapo mwambie ukweli kuwa mi nahitaji uwe mke sasa tukisipendi sana tutashindwa kujenga misingi ya familia asipo kuelewa jua sio wako
     
  14. Nokia83

    Nokia83 JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2017
    Joined: Jan 16, 2014
    Messages: 14,754
    Likes Received: 17,191
    Trophy Points: 280
    Huna mapenzi ya kweli ww
     
  15. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2017
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 2,169
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Akili ya ziada huwa inahitajika na wengi huwa wanafika mbali sana kimaisha!
     
  16. duwenga

    duwenga Member

    #16
    Mar 19, 2017
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 32
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Lemba wakuchapie
     
  17. sumbai

    sumbai JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2017
    Joined: Jun 16, 2014
    Messages: 10,325
    Likes Received: 19,271
    Trophy Points: 280
    Jiamini blaza....

    Jikite katika kuzitafuta...unaweza usipate sawa na yeye au zakumzidi but atleast you can do a little kama Ni muelewa ikawaWorth ful

    Jiamini, acha kushindana ishi maisha yako halisi
     
  18. t

    teenwolf Senior Member

    #18
    Mar 19, 2017
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 123
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
     
  19. Smart911

    Smart911 JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2017
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 13,637
    Likes Received: 10,006
    Trophy Points: 280
    Ukiiga tembo kunya... Utachanika msamba kama siyo level yako usijitutumue...utajuta...
     
  20. Emmadogo

    Emmadogo JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2017
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 4,147
    Likes Received: 3,329
    Trophy Points: 280
    Ni kuachana nae tu
     
Loading...