Naombeni mawazo nataka kuanzisha kilimo cha ndimu,malimao na pilipili


T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
2,474
Likes
42
Points
145
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
2,474 42 145
Je maeneo gani nchi hii yanakubali zaidi hasa ndimu? huchukua muda gani toka kupanda mapaka mavuno na garama zake ni kiasi gani kwa heka? karibuni wadau.
 
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,038
Likes
294
Points
180
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,038 294 180
Please, I have one question for you before any advice. What is your motive for this project? Kaka nini kimekupelekea kuamua kulima ndimu?
 
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
2,474
Likes
42
Points
145
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
2,474 42 145
Please, I have one question for you before any advice. What is your motive for this project? Kaka nini kimekupelekea kuamua kulima ndimu?
Ndimu nimeona ni tunda muhimu sana na linahitajika sana muda wote hasa miji ya kitalii kama arusha au zanzibar maana hata mahotel makubwa nayo huitaji ndimu kwa chakula,vinywaji vikali na juice hayo ndio baadhi ya motive zangu katika zao hilo.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,383
Likes
29,313
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,383 29,313 280
Ndimu nimeona ni tunda muhimu sana na linahitajika sana muda wote hasa miji ya kitalii kama arusha au zanzibar maana hata mahotel makubwa nayo huitaji ndimu kwa chakula,vinywaji vikali na juice hayo ndio baadhi ya motive zangu katika zao hilo.
Zanzibar ndimu zinakubali sana na ni nyingi sana na hazina bei kama huku kwetu.

Ni nyingi kiasi wameamua kufunguwa kiwanda, soma zaidi;

FREE ZANZIBAR PEOPLE FROM MKOLONI MWEUSI: KIWANDA CHA NDIMU KINATAKA KUJENGWA KTK NCHI YA ZANZIBAR
 
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
2,474
Likes
42
Points
145
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
2,474 42 145
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,038
Likes
294
Points
180
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,038 294 180
Ndimu nimeona ni tunda muhimu sana na linahitajika sana muda wote hasa miji ya kitalii kama arusha au zanzibar maana hata mahotel makubwa nayo huitaji ndimu kwa chakula,vinywaji vikali na juice hayo ndio baadhi ya motive zangu katika zao hilo.
Okay. Ninaona logic hapa. Umeshafanya research ya kutosha. Nafikiri maeneo ya matombo & Turian huko Morogoro ndimu zinaweza kukubari vizuri. You may visit those areas for survey.
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,518
Likes
2,085
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,518 2,085 280
Aisee,huu uzi watu wameganda kwa jamaa kuibuka na kilimo cha ndim
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,534
Likes
2,203
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,534 2,203 280
Interesting ...
 

Forum statistics

Threads 1,250,661
Members 481,436
Posts 29,740,763