Naombeni lift kutoka Moshi naelekea Dar

mareeTZ

Senior Member
Jun 4, 2015
171
250
Habari wana JF wenzangu, happy new year.

Nilikuja huku Moshi kuhesabiwa sasa tangu Jana mabasi yamejaa hakuna gari hadi tarehe tano. Hivyo kama kuna mwana JF yeyote humu anasafiri na private car kuanzia kesho tarehe tatu na kuendelea anisaidie kalifti jamani. Nitashukuru jamani. Unaweza kucomment nitakufuata PM. Au unaweza ku PM direct.
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,167
2,000
Wiki yote nadhani mabasi yatakuwa na abiria wengi,Kama huna haraka endelea kupunzisha mwili home,au likizo imeisha?,Dar mvua hakuna joto mtindo mmoja.
 

dmkali

JF-Expert Member
Nov 17, 2014
6,550
2,000
Wewe acha kutudhalilisha wachagga hatuna akili kama za kwako za kushindwa kuweka akiba kwa mambo ya msingi, pia sisi hatuombi ombi hovyo mkuu! Acha hiyo mambo kabisa
We chakii kweli; kakwambia mabasi yamejaa siyo kwamba hana hela...
 

Typical

JF-Expert Member
Feb 26, 2008
337
250
Habari wana JF wenzangu, happy new year.

Nilikuja huku Moshi kuhesabiwa sasa tangu Jana mabasi yamejaa hakuna gari hadi tarehe tano. Hivyo kama kuna mwana JF yeyote humu anasafiri na private car kuanzia kesho tarehe tatu na kuendelea anisaidie kalifti jamani. Nitashukuru jamani. Unaweza kucomment nitakufuata PM. Au unaweza ku PM direct.
Nenda pale njia panda kuna magari ninafsi yanasanyaga abiria pale, ila uwe na nauli
 

Plot281

JF-Expert Member
Nov 24, 2016
694
500
Mi nilisema hawa watu wanajuaga kila kitu ni dili sasa amekosa nauli ya kurudia hapo bado ada za watoto
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom