Naombeni kujua basic Application ninazotakiwa kuwa nazo kwenye PC Yangu.

stevoh

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
2,922
1,195
Poleni kwa kazi..
Wakuu niko kwenye mchakato wa kupata laptop siku sio nyingi ila naombeni kujuzwa ni application zipi ambazo ni basics mie kuwa nazo.
Kwa mfano najua browser kama mozila..
Microsoft office.
Nyingine tafadhali....
Natanguliza shukrani..
 

Ablessed

JF-Expert Member
Mar 19, 2013
4,616
2,000
Inategemea hiyo laptop unataka kuitumiaje. Kwa mfano wewe ni accountant kwa hiyo unapaswa kuinstall accounting software n.k
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom