Naombeni kufahamishwa kuhusu kanisa la Efatha

Nyendo

JF-Expert Member
Jun 4, 2017
424
1,000
Kama kichwa kisemavyo naombeni kujua kuhusu efatha maana kuna jirani Yangu ananitaka nikasali huko nashindw kukubali kwani sijui misigi yake pia maana ya Efhata na ukweli wa imani husika
Sina nia mbaya nahitaji wanaompenda Mungu wanijibu ili ikimpendeza Mungu Sikh moja nikatembee
 

Bramo

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
11,334
2,000
Kama kichwa kisemavyo naombeni kujua kuhusu efatha maana kuna jirani Yangu ananitaka nikasali huko nashindw kukubali kwani sijui misigi yake pia maana ya Efhata na ukweli wa imani husika
Sina nia mbaya nahitaji wanaompenda Mungu wanijibu ili ikimpendeza Mungu Sikh moja nikatembee
Unako sali sasa hivi kuna shida gan ?
 

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,025
2,000
Yesu mwenyewe alikuwa muislam
adam alikuwa muislam
ibrahimu
isaka
yakobo
musa
yoshua
daudi
suleiman
manabii wote
mama maria
yosefu
yesu
mara ghafla wakristo huko vatican wakaleta ukristo na paulo wakaacha dini ya kweli.Mungu sio kigeugeu.islam ndo dini ya kweli
 

BIGstallion

JF-Expert Member
Sep 13, 2016
6,391
2,000
Yesu mwenyewe alikuwa muislam
adam alikuwa muislam
ibrahimu
isaka
yakobo
musa
yoshua
daudi
suleiman
manabii wote
mama maria
yosefu
yesu
mara ghafla wakristo huko vatican wakaleta ukristo na paulo wakaacha dini ya kweli.Mungu sio kigeugeu.islam ndo dini ya kweli
Sasa nani alikukatalia au unaiambia nafsi yako,..!?
 

tycoon

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
506
1,000
Yesu mwenyewe alikuwa muislam
adam alikuwa muislam
ibrahimu
isaka
yakobo
musa
yoshua
daudi
suleiman
manabii wote
mama maria
yosefu
yesu
mara ghafla wakristo huko vatican wakaleta ukristo na paulo wakaacha dini ya kweli.Mungu sio kigeugeu.islam ndo dini ya kweli
Mohammad mwenyewe alitokea baada ya ukristo kuwepo na hata baba ake mzazi hakua muislam
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom