Naombea Meli ingine izame na Treni zipinduke Ili Atensheni isiwe kwenye UMEME | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombea Meli ingine izame na Treni zipinduke Ili Atensheni isiwe kwenye UMEME

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Sep 22, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 805
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    by Masoud kipanya Mwananchi tarehe 20sept ↲
    Wadau ya kweli haya
     
  2. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwan uongo...Hiyo katuni inaeleza dhairi waziri wenu anacho waza sasa.
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Cartoon reflects 1000 words, tafakari out of the box!! take action.
     
  4. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwache masoud aendelee kupambana na mambo ya Ngereja. Naona amesahau kuwa tuko bize na uchaguzi igunga naona hataki kabisa kwenda igunga , lakini na hilo jema tu. Ni sawa na yule mwalimu aliyekuwa anafundisha mambo yamemuona kengere ya mapumziko ilipolia kaona hii ni ahueni kabisa.
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mkuu, usijifungie sandukuni!!!
    THINK some more!!!
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwanini tusiombe ile ndege inoyoruka kila siku isianguke?
     
  7. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ashindwe na alegee .Tumechoka kuhuzunishwa na ajali zinazotokana na uzembe wa serikali.Mungu aiponye nchi yetu na mabaya yote
     
Loading...