Naomba ushauri wenu jamani

Faru12

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2014
Messages
363
Points
250

Faru12

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2014
363 250
Habari zenu.

Kama kichwa cha habari kisemavyo, wale wajuzi wa magari pia wale wenye uzoefu na hizi gari DAEWOO NUBIRIA naombeni ushauri wenu wa jinsi hii gari ilivyo.

- Ubora
- Upatikanaji wa spare
- Na changamoto za hii gari zikoje?

Ni gari nataka kuichukuwa kwaajili ya kufanyia biashara.

IMG_20191125_141616.jpeg
 

Forum statistics

Threads 1,379,038
Members 525,278
Posts 33,732,649
Top