Naomba ushauri wa kufungua Duka la Chemical reagents

Jazajuan

Member
Dec 9, 2017
89
250
Mke wangu ni mhitimu wa diploma ya maabara.

Nataka kumfungulia duka la Kuuza Chemical reagents za hospital na viwandani.

Naomba ushauri wenu taratibu za awali kabla sijafungua
 

Anigrain

JF-Expert Member
Nov 15, 2020
349
1,000
Mkuu Sio mke wako ndio alitakiwa awe anajua ABC za hiyo Kazi maana ipo ndani ya taaluma yake, alitakiwa kujua vibali unapataje,gharama zake, utaratibu Mzima nk

Wewe utoe msaada kwenye kutafuta eneo la Kazi, connection ya kupata hizo reagents Kwa bei nzuri, namna ya kupunguza au kukwepa Kodi nk

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom