Naomba ushauri, namna ya kutenganisha mapenzi na biashara

Apr 16, 2020
13
45
Ningependa tubadilishane mawazo, ushauri na uzoefu kwa sisi wajasiriamali na wafanyabishara jinsi ya ku balance biashara na mapenzi ili kutoweza kutoka katika barabara ya kutafuta mafanikio.

Hasa kutotoka katika njia ya biashara kwa kuharibiwa na mapenzi.

Naomba kaka, dada, mama na baba zetu mtupe muongozo sisi vijana ambao ndio tumeanza kujenga future zetu.

Asante.
 

Mr.genius

JF-Expert Member
Feb 20, 2012
1,247
2,000
Topic number one ktk kujifunza na kufanya biashara / ujasiriamali kiujumla. SEPARATE YOURSELF from your business. Sio tu mapenzi na biashara hata wewe as the business owner na biashara yako ni watu wawili tofauti!.
 

6Was9

JF-Expert Member
Mar 2, 2021
1,204
2,000
Ningependa tubadilishane mawazo, ushauri na uzoefu kwa sisi wajasiriamali na wafanyabishara jinsi ya ku balance biashara na mapenzi ili kutoweza kutoka katika barabara ya kutafuta mafanikio.

Hasa kutotoka katika njia ya biashara kwa kuharibiwa na mapenzi,

Naomba kaka,dada, mama na baba zetu mtupe muongozo sisi vijana ambao ndio tumeanza kujenga future zetu.

Asante.
Mkuu kuna mambo gani unayafany katika biashara yako, hadi kushtuka kuw inakubidi u balance..?
 

Star onair

Senior Member
May 31, 2020
146
250
Huwa na wasaidia ndugu zetu wa mikoani kununua bidhaa za jumla kariakoo na kuwapelekea au kuwatumia kwenye basi kuna mdada nilimtumia mzigo kiuaminifu kabisa Hadi kilosa alivyoupata akaanza kunipa misifa kama ya jiwe.

Nilikuja kugundua shida yake ilikuwa nilewe misifa ya kujinga niwe na mtumia bidhaa bure tena ni hasa vidada vya saluni na vya chuo.
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
19,674
2,000
Topic number one ktk kujifunza na kufanya biashara / ujasiriamali kiujumla. SEPARATE YOURSELF from your business. Sio tu mapenzi na biashara hata wewe as the business owner na biashara yako ni watu wawili tofauti!.
Yes, treat your business as a SELF ENTITY
 

financial services

JF-Expert Member
May 17, 2017
11,169
2,000
huwa na wasaidia ndugu zetu wa mikoani kununua bidhaa za jumla kariakoo na kuwapelekea au kuwatumia kwenye basi kuna mdada nilimtumia mzigo kiuaminifu kabisa Hadi kilosa alivyoupata akaanza kunipa misifa kama ya jiwe. Nilikuja kugundua shida yake ilikuwa nilewe misifa ya kujinga niwe na mtumia bidhaa bure tena ni hasa vidada vya saluni na vya chuo.
Pole na je ulikwepa huo mtego ama ulinasa na kuishia kumtumia bure huku ukilipia wewe kwenye hayo mabasi?😀😀 inaitwa nguvu ya penziii
 

Love bug

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
215
250
Huwa na wasaidia ndugu zetu wa mikoani kununua bidhaa za jumla kariakoo na kuwapelekea au kuwatumia kwenye basi kuna mdada nilimtumia mzigo kiuaminifu kabisa Hadi kilosa alivyoupata akaanza kunipa misifa kama ya jiwe.

Nilikuja kugundua shida yake ilikuwa nilewe misifa ya kujinga niwe na mtumia bidhaa bure tena ni hasa vidada vya saluni na vya chuo.
alidhani atapata slope
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom