Naomba ushauri na tiba ya tumbo lenye dalili hizi

Status
Not open for further replies.
Abd al Qadir

Abd al Qadir

Senior Member
Joined
Mar 31, 2019
Messages
114
Points
225
Abd al Qadir

Abd al Qadir

Senior Member
Joined Mar 31, 2019
114 225
Habari za asubuhi ndugu zanguni.

Bila kupoteza muda niende moja kwa moja kwenye mada husika.


Mimi ni kijana wa kiume mwenye umri wa miaka 25.


Kwa miaka mingi nimekuwa nikisumbuliwa na matatizo mbalimbali katika sehemu tofauti.

Matatizo hayo ni pamoja na:-

1)kufunga choo-licha ya kwamba nakula matunda,mboga za majani na kunywa maji kwa wingi.

2)kuhisi vitu vinatembea mwilini.

3)Dalili za kuwa na bawasiri

4)Mishipa kuvuta sehemu ya chini ya kitovu.


Na takribani miezi miwili sasa tumbo limeanza kuunguruma upande wa kulia sehemu ya chini na kuna wakati yanafika mpaka kwenye nyonga.

Sasa jamani naomba ushauri juu ya hili pamoja na sehemu ya kupata tiba na makadirio ya gharam zake.

Kwa sasa naishi Dar Es Salaam.




Sent using Jamii Forums mobile app
 
silas a m gabayara

silas a m gabayara

Member
Joined
Mar 1, 2019
Messages
26
Points
45
silas a m gabayara

silas a m gabayara

Member
Joined Mar 1, 2019
26 45
Habari za asubuhi ndugu zanguni.

Bila kupoteza muda niende moja kwa moja kwenye mada husika.


Mimi ni kijana wa kiume mwenye umri wa miaka 25.


Kwa miaka mingi nimekuwa nikisumbuliwa na matatizo mbalimbali katika sehemu tofauti.

Matatizo hayo ni pamoja na:-

1)kufunga choo-licha ya kwamba nakula matunda,mboga za majani na kunywa maji kwa wingi.

2)kuhisi vitu vinatembea mwilini.

3)Dalili za kuwa na bawasiri

4)Mishipa kuvuta sehemu ya chini ya kitovu.


Na takribani miezi miwili sasa tumbo limeanza kuunguruma upande wa kulia sehemu ya chini na kuna wakati yanafika mpaka kwenye nyonga.

Sasa jamani naomba ushauri juu ya hili pamoja na sehemu ya kupata tiba na makadirio ya gharam zake.

Kwa sasa naishi Dar Es Salaam.




Sent using Jamii Forums mobile app
Ni tatizo linalonisumbua nami kwa muda mrefu sana na korodani zinakuwa na maumivu, kichwa kinauma na macho kutokuona vizuri. Msaada wenu mnao fahamu jamani tunaomba mkuje hapa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Abd al Qadir

Abd al Qadir

Senior Member
Joined
Mar 31, 2019
Messages
114
Points
225
Abd al Qadir

Abd al Qadir

Senior Member
Joined Mar 31, 2019
114 225
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
1,706
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
1,706 2,000
Tatizo la kufunga Choo .....
tafuta ukwaju, loweka au chemsha, kamua utoe mbegu zake, hakikisha unakamua juisi yote ile nzito kabisa kisha kunywa ile juisi yake kila siku angalau mara tatu Kwa kutwa na iwe concentrated haswa ....Choo utakipata laini kabisa bila tatizo.
Au ukwaju juisi mix na tende juisi ( unatoa mbegu kisha unaloweka na unasaga kwenye blender), mix na papai bivu saga changanya vyote vitatu uwe unakunywa smoothie yake daily, tatizo la kukosa Choo utalisikia Kwa Jirani...kisha tuletee mrejesho.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Abd al Qadir

Abd al Qadir

Senior Member
Joined
Mar 31, 2019
Messages
114
Points
225
Abd al Qadir

Abd al Qadir

Senior Member
Joined Mar 31, 2019
114 225
Tatizo la kufunga Choo .....
tafuta ukwaju, loweka au chemsha, kamua utoe mbegu zake, hakikisha unakamua juisi yote ile nzito kabisa kisha kunywa ile juisi yake kila siku angalau mara tatu Kwa kutwa na iwe concentrated haswa ....Choo utakipata laini kabisa bila tatizo.
Au ukwaju juisi mix na tende juisi ( unatoa mbegu kisha unaloweka na unasaga kwenye blender), mix na papai bivu saga changanya vyote vitatu uwe unakunywa smoothie yake daily, tatizo la kukosa Choo utalisikia Kwa Jirani...kisha tuletee mrejesho.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nitalifanyia kazi hili.Asante

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

malembeka18

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
425
Points
250
M

malembeka18

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
425 250
Habari za asubuhi ndugu zanguni.

Bila kupoteza muda niende moja kwa moja kwenye mada husika.


Mimi ni kijana wa kiume mwenye umri wa miaka 25.


Kwa miaka mingi nimekuwa nikisumbuliwa na matatizo mbalimbali katika sehemu tofauti.

Matatizo hayo ni pamoja na:-

1)kufunga choo-licha ya kwamba nakula matunda,mboga za majani na kunywa maji kwa wingi.

2)kuhisi vitu vinatembea mwilini.

3)Dalili za kuwa na bawasiri

4)Mishipa kuvuta sehemu ya chini ya kitovu.


Na takribani miezi miwili sasa tumbo limeanza kuunguruma upande wa kulia sehemu ya chini na kuna wakati yanafika mpaka kwenye nyonga.

Sasa jamani naomba ushauri juu ya hili pamoja na sehemu ya kupata tiba na makadirio ya gharam zake.

Kwa sasa naishi Dar Es Salaam.




Sent using Jamii Forums mobile app
Nahisi kabisa hiyo kwako ni ngiri hiyo
 
silas a m gabayara

silas a m gabayara

Member
Joined
Mar 1, 2019
Messages
26
Points
45
silas a m gabayara

silas a m gabayara

Member
Joined Mar 1, 2019
26 45
Kama ni ngiri tafuta shubiri changanya na maji unywe inaweza saidia kipindi nipo o level niliwah kusumbuliwa na ngiri nilitumia shubiri kwakeeli matokeo yake ni mazuri mno ngiri hainisumbui tena huu ni mwaka wa kumi na kitu sasa
Shubiri majani yake au mizizi? na maji yawe ya moto au baridi?
 
silas a m gabayara

silas a m gabayara

Member
Joined
Mar 1, 2019
Messages
26
Points
45
silas a m gabayara

silas a m gabayara

Member
Joined Mar 1, 2019
26 45
Mimi nilipata ya unga sijui walitengenezaje nilikuwa nachanganya na maji yamoto nakumywa kama chai sio mimi tu nina bro wangu nae ilimsaidia
Asante aisee nitatafuta nikaushe mizizi na na majani yake nitumie
 
Thebroker

Thebroker

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
423
Points
500
Thebroker

Thebroker

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
423 500
Ni tatizo linalonisumbua nami kwa muda mrefu sana na korodani zinakuwa na maumivu, kichwa kinauma na macho kutokuona vizuri. Msaada wenu mnao fahamu jamani tunaomba mkuje hapa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hayo ni madhara ya kupiga punyeto/puli..kama una hio tabia acha na hio hali itaisha kabisa. Nina experience na hilo.
 
silas a m gabayara

silas a m gabayara

Member
Joined
Mar 1, 2019
Messages
26
Points
45
silas a m gabayara

silas a m gabayara

Member
Joined Mar 1, 2019
26 45
Hayo ni madhara ya kupiga punyeto/puli..kama una hio tabia acha na hio hali itaisha kabisa. Nina experience na hilo.
Sijawahi kufanya hivyo maana niko na mke na watoto sasa nitakuwa natafuta nini huko
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,324,671
Members 508,785
Posts 32,169,727
Top