Naomba Ushauri Kutoka kwenu kwa kipindi hichi cha Mvua za vuli Mbegu gani ya Mahindi


wirewizard

wirewizard

Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
47
Likes
39
Points
25
wirewizard

wirewizard

Member
Joined Feb 14, 2014
47 39 25
Mimi ni mkulima ambaye Niko maeneo ya Bagamoyo ..Mkoa wa Pwani...Nataka kulima mahindi kipindi hichi cha mvua za vuli ....Je nitumie Mbegu gani ya mahindi..?..Ili nipate mavuno mazuri.
 
Kine3

Kine3

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Messages
291
Likes
104
Points
60
Kine3

Kine3

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2013
291 104 60
Mimi ni mkulima ambaye Niko maeneo ya Bagamoyo ..Mkoa wa Pwani...Nataka kulima mahindi kipindi hichi cha mvua za vuli ....Je nitumie Mbegu gani ya mahindi..?..Ili nipate mavuno mazuri.
Ngoja Waje watusaidie, hata mimi Shida yangu ni hiyo hiyo.
 
Jane Msowoya

Jane Msowoya

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2017
Messages
1,911
Likes
2,358
Points
280
Jane Msowoya

Jane Msowoya

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2017
1,911 2,358 280
Mimi nimepanda tumbili
 
S

skylumu

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
211
Likes
103
Points
60
S

skylumu

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
211 103 60
seed com 627
 
P

Penyenia

Member
Joined
Aug 5, 2016
Messages
40
Likes
22
Points
15
P

Penyenia

Member
Joined Aug 5, 2016
40 22 15
Stuka- ni ya muda mfupi na inastahmili ukame hasa ukizngatia mvua za vuli znawah kukata Mara nyingi.
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,216
Likes
25,800
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,216 25,800 280
tumia stuka au meru514
 
Nduhu tabu

Nduhu tabu

Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
76
Likes
64
Points
25
Nduhu tabu

Nduhu tabu

Member
Joined Jul 21, 2017
76 64 25
tatizo situka ina punje ndogondogo mno hazina soko.
 
NDULUMESO

NDULUMESO

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
230
Likes
170
Points
60
NDULUMESO

NDULUMESO

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2013
230 170 60
Kachukue mbegu kwa mheshimiwa JK hapo msoga upande yale mahindi ya Yanga/Manjano
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,777
Likes
14,185
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,777 14,185 280
hapo mimi nimetia SHOKA kwenye kashamba mjini kangu...
 

Forum statistics

Threads 1,262,853
Members 485,720
Posts 30,134,396