Naomba ushauri juu ya biashara ya cookies/ biskuti homemade

noony

Member
Apr 6, 2018
64
125
Habari za asubuhi wana jamvi. Niwape hongera kwa kuendelea kua hai mpaka dakika hii..Shukran ziende kwa Allah.

Niende kwenye mada...nataka kuanza kutengeneza cookies kwa ajili ya biashara naomba wenye uzoefu katika hili wanipe abc
1. Vifaa gani muhimu vya kuanzia
2. Malighafi na bei zake
3. Soko
4. Changamoto
5. Mengineyo...
 

Irenee wensley

New Member
May 30, 2021
1
20
Habari za asubuhi wana jamvi. Niwape hongera kwa kuendelea kua hai mpaka dakika hii..Shukran ziende kwa Allah.

Niende kwenye mada...nataka kuanza kutengeneza cookies kwa ajili ya biashara naomba wenye uzoefu katika hili wanipe abc
1. Vifaa gani muhimu vya kuanzia
2. Malighafi na bei zake
3. Soko
4. Changamoto
5. Mengineyo...
Nicheki na mim nimeanza kutengeneza tupeane mawazo 0625044215
 

Tangantika

JF-Expert Member
Aug 12, 2018
2,772
2,000
Hizo biskuit ni tamu sana kuliko hata za viwamdani, nimeshangaa kwa nini hazifungwi kwenye packets zaidi ya kuuzwa vibandani na madukani
Badala ya 1 jwa mia 200 ungeuza 3 kwa 500 utateka soko.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom