Naomba ushauri,Housegirl kanilengesha mpaka Nimetembea naye

  • Thread starter UFASHE MLIBHONA
  • Start date

U

UFASHE MLIBHONA

Senior Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
177
Points
0
U

UFASHE MLIBHONA

Senior Member
Joined Nov 28, 2012
177 0
Housegirl wetu kwa kweli alikuwa ni dada mzuri, kwa kazi, malezi ya watoto. Wote katika familia tulimpenda. Siku zinavyokwenda naona anazidisha upendo kwa familia yangu Majuzi kajilengesha hadi nikashindwa kujizuia, nikatembea naye. Nimejisikia vibaya sana, nimeamua kumshawishi mke wangu tumfukuze. Housegirl ameapa tukimfukuza atamweleza mke wangu kila kitu bora nimwache aendelee kuishi nasi. sina amani .Natamani kumweleza mke wangu ukweli. Natamani niikimbie nyumba Ninamwogopa sana mke wangu, namheshimu naona ataniona mtu wa ajabu kweli. sijawahi kufanya kitu cha namna hiyo. Maji yamefika shingoni. Naomba ushauri kwa wazoefu
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Pole sana ila nadhani ni nafas yako kuchukua muda wako kumweleza ukweli mkeo kwa7bu ukiendelea uficha hio dhambi itaendelea kukutesa sana na utakua huishi kwa amani kila umuonapo mkeo.
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Amtaman umzin afu useme kakutega? Aaah hii mibaba ya ckuhizi inakera...inawaza mbunye tu
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
And then uko hapa kuusema ufuska wako na unataka ushauri
Unadiriki kusema unampenda mkeo na familia yako
je huo ndio upendo kwa familia yako na mke wako kuchepuka kwenda kulala na house gal na hapa unamsifia kuw ani mzuri
basi kujiona wewe ni rijali zaidi mwache mkeo umuoe huyo house gal ambaye umemuona ni mzuri kupita mkeo mpaka ukamvulia boxer yako ukatembea nae
Then unaomba ushauri wa nini hasa tukuambie uendelee kutembea nae au tukuambie umwambie mkeo au tukuambie umfukuze kazi amwambie mkeo
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,259
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,259 2,000
Tembea nae kwenda wapi?
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,584
Points
2,000
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,584 2,000
pole amejilengesha nawe ukaingia mkenge
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,058
Points
1,225
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,058 1,225
Unajua kuna kipindi inabidi tu MTU ucheke...manake nikiona the way ulivoandika stori yako..inaonyesha tangu mwanzo unakimbia LAWAMA..Kifupi ni kuwa wewe baba mwenye nyumba umemuacha mkeo na umeenda kumtongoza mtoto wa KAZI a.k.a BEKI TATU na umelala naye hii ndio inatakiwa kuwa habari na sio blah blah za sijui KAJILENGESHA...

Sasa sikia wewe UFASHE MLIBHONA umelikoroga lazima ulinywe..Huna haja ya kumfukuza huyo HG..MAADAM umerealize kuwa ni KOSA ..onyesha tu kwa nia ya dhati kuwa ulikosea ..MUITE huyo dogo mwambie yaliyopita yamepita...Sikushauri kumwambia MKEO kwa sasa..ila ITAKAPOBIDI baadaye huna budi..WEKA distance na huyo mtoto...Ifike wakati DHAMBI zengine tuzitubie kwa MUUMBA tu..haya mambo ya CONFESSION wakati mwingine yanazua jambo juu ya jambo

Nimemaliza!!
 
Last edited by a moderator:
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,519
Points
2,000
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,519 2,000
Mibaba mingine bhana hovyo kabisa inakuaje unazoena na h/girl hadi unamlala?
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,470
Points
1,225
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,470 1,225
ulipanda sasa wataka tukusaidie kuvuna?
 
M

maisara

Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
92
Points
0
M

maisara

Member
Joined Sep 7, 2012
92 0
mh! Ah wanaume pasua kichwa kwl, et utaonwa mtu wa ajabu na huku mpaka sa hv ushakuwa wa ajabu, cha kufanya mfukuze akiendelea kuwepo utaendelea kumnjunju kila siku. Na utaipoteza furaha ya familia yako.
 
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
1,307
Points
1,250
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
1,307 1,250
usimfukuze huyo binti,na wala usijidanganye kumwambia mkeo! wanawake hawana uvumilivu,wewe ni muoga tu ndio maana unapata hofu, endelea kumega huyo binti na atakua na upendo kwa watoto wako!
 
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
729
Points
195
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
729 195
We jinga kweli eti "wazoefu nisaidieni" umesikia hapa kijiwe cha watiaji ma Hausigeli? Mbona haukutuita wazoefu tukusaidie kukushikia miguu wakati unamtafuna? UNALO HILO.!! Real men don't fu*k their kids, na hausigeli ni mwanao tu yule.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,323
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,323 2,000
Wanaume kama fisi tu, hadi mzoga anakula.....
Hapo utakuta wife mkali ila tu ukataka na kidude cha hg!!!!
Umfukuze wa nini, kakubaka?Toka wewe
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,288
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,288 1,500
Wakati huu unapofeel guilt ndio hasa wakati wa kumfukuza, ukisubiri gari la kawaida likipita wewe na HG mtakuwa abiria wa kwanza kuingia...Usishangae baba mzima umeshaanza kuchimbwa biti na HG...Ukimwaga mboga nae anamwaga ugali.....Yaani tangu siku uliyomwonyesha nyeti zako ulijitia aibu za kuonwa uchi na mwanao wa kumzaa tena binti.Ila umeshafanya kosa dawa ni kuinusuru ndoa yako...Usilogwe kumwambia mkeo kwani kwa kufanya hivyo utalikoroga mazima, kama huwajui wanawake wanavyofunga vibwebwe jaribu urudi kuomba msaada mwingine.
 
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,379
Points
1,500
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,379 1,500
ukimwambia mkeo tu imekula kwako 100000% jaribu uone... Weka distance na huyo binti haiwezekani eti house girl akupande kichwani bwana,. Tena ungekuwa karibu ngekuchapa kibao alaah
 
epson

epson

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
533
Points
250
epson

epson

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2012
533 250
kwamba hg kakulengesha haiingii akilini, alipata wapi confidencce hiyo na alikulengeshaje? mkuu kubali kwamba umefanya kosa, hii itakusaidia ku avoid next time. ukimfukuza utakuwa unatenda kosa jingine akibaki hapo sijui utaishi naye vipi. kweli uko kwenye wakati mgumu
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
Amtaman umzin afu useme kakutega? Aaah hii mibaba ya ckuhizi inakera...inawaza mbunye tu
yaani ni balaa, ni ma-expert wa uvungu, yaani wasione chuchu za dada zimesimama!! laanakhum, mie siku nikigundua wangu katoka na hausgal, adhabu yao ni ku-do mbele yangu, kama hawafanyi hivyo nitahakikisha nampa adhabu moja mbayaaaaaaa huyo hubby, jamani punguzeni mihemuko! mtajat...o..m.....ba majini!
 

Forum statistics

Threads 1,285,671
Members 494,728
Posts 30,869,980
Top