Naomba updates ya ahadi za Waziri kuhusu bei za vifurushi vya mitandao ya simu

Al-shabaab

JF-Expert Member
Aug 24, 2013
1,782
2,000
Habari wana jf,

Waziri wa mawasiliano na TEHAMA alitoa ahadi tarehe28/02/2021 atakuja 'na majibu ya bei zake mwenye updates za waziri atupe maana tunazidi kuisoma namba.
 

Gulwa

JF-Expert Member
Jun 16, 2008
6,123
2,000
Habari wana jf
Waziri wa mawasiliano na TEHAMA alitoa ahadi tarehe28/02/2021 atakuja 'na majibu ya bei zake mwenye updates za waziri atupe maana tunazidi kuisoma namba
Boss wake ni kati ya wamiliki wa mitandao, hawezi kufanya chochote analinda kibarua chake
 

andoza

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
2,278
2,000
Kodi na faini wanazopigwa zinarudi kwa wateja. Usipoangalia waziri anaweza kutoa tamko ambalo linaweza kupaisha zaidi bei kama ilivyokuwa sukari, nauli za ndege na mafuta ya kula
Ndio kawaida SASA HIVI tumepigwa PINI ya hatari
 

Mars 12

JF-Expert Member
Feb 25, 2021
204
500
Kwani huyu waziri ni mwanachama wa chama gani?

Kama ni kile basi mjue mlilishwa tango pori.

Endeleeni kuisoma namba
Jamani vya bure na vya kutishana hakuna tena.Haya makampuni ya simu yamewekeza mamilioni ya dola na sio pesa zetu za madafu.walibambikwa makodi kibao.Tumezoea vya bure.Makampuni ya simu msibabaishwe endeleeni kutupa huduma kwani mnafanya biashara,asiyeweza Lwake,Tuleteeni 5G kwani ina spidi sana.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
42,591
2,000
Habari wana jf,

Waziri wa mawasiliano na TEHAMA alitoa ahadi tarehe28/02/2021 atakuja 'na majibu ya bei zake mwenye updates za waziri atupe maana tunazidi kuisoma namba.
Nadhani umepata muongozo mkuu.

Cc: Smata na Mahandazi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom