Naomba Ufafanuzi Wa Jumuiya ya WAZAZI ya CCM


kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,705
Points
2,000
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,705 2,000
Wana JF mi dukuduku langu ni juu ya Hii jumuiya ya WAZAZI ya CCM nina maswali ambayo najiuliza kila siku lakini sipati majibu, maswali yangu ni haya yafuatayo


  1. Katika hii Jumuiya ili uwe mwanajumuia unatakiwa uwe na sifa zipi?
  2. Nini hasa lengo la kuanzishwa kwa Jumuiya Hii?
  3. Na neno WAZAZI linatumika kwa maana ipi?
Nauliza haya ni kwa sababu kama tunavyojua Jumuiya za Vijana wahusika ni Vijana, Jumuiya za wanawake wahusika ni wanawake na hata kama kungekuwa na jumuiya za wanaume wangeusika wanaume na pia kungekuwa na jumuiya za wazee wangehusika wazee, sasa hii jumuiya wahusika ni akina nani?

Nawasilisha, naomba msaada wa ufafanuzi.
 
saronga

saronga

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
909
Points
195
saronga

saronga

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
909 195
Mi nafikiri kama jina linavyojinyumbua lenyewe, sifa mojawapo na nafikiri ndio sifa kuu ni lazima uwe Mzazi bila kujali una umri wa miaka mingapi (hata kama umezaa ukiwa na miaka 9) hapa ndo panakufaa. wewe kama ni mzee lakini sio mzazi hapa sio mahala pako, tafuta jumuiya nyengine
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,078
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,078 2,000
Copy to Field Marshall ES
 
Last edited by a moderator:
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 1,500
Mbona Le Mutuz umri umeenda na hana mtoto ila ni kiongozi mle..ama kweli mle ni chaka la magarasa ya namna ya kuendelea kukwepa kodi.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,821
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,821 2,000
BREAKING NEWZZZZ.........
Abdallah Bulembo Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi CCM (T) abwagwa(avuliwa udiwani) na aliyekuwa mgombea wa udiwani kupitia CDM
 
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2008
Messages
1,678
Points
1,195
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2008
1,678 1,195
Wana JF mi dukuduku langu ni juu ya Hii jumuiya ya WAZAZI ya CCM nina maswali ambayo najiuliza kila siku lakini sipati majibu, maswali yangu ni haya yafuatayo


  1. Katika hii Jumuiya ili uwe mwanajumuia unatakiwa uwe na sifa zipi?
  2. Nini hasa lengo la kuanzishwa kwa Jumuiya Hii?
  3. Na neno WAZAZI linatumika kwa maana ipi?
Nauliza haya ni kwa sababu kama tunavyojua Jumuiya za Vijana wahusika ni Vijana, Jumuiya za wanawake wahusika ni wanawake na hata kama kungekuwa na jumuiya za wanaume wangeusika wanaume na pia kungekuwa na jumuiya za wazee wangehusika wazee, sasa hii jumuiya wahusika ni akina nani?

Nawasilisha, naomba msaada wa ufafanuzi.
Hii jumuiia ni moja ya zao la mambo ya hayawani ambacho hakina lolote bali kuwapa wazee wa kiume ulaji tuu na kutoa wabunge wasio na lolote la maana ki uchumi. kuna jumuia za kiajabu ajabu kama mbili hivi ambazo hata ukizipima ki uzani, hazina maana yeyote ya kujenga uchumi ila kuongeza wingi tuu kutapanya hella katika vikao na uchaguzi.

wewe jiulize jumuia ya wazazi na vijana zina lengo gani ki uchumi? mwaka juzi kuna mhindi alitoa 400 million za kuendesha uchaguzi wa jumuia ya vijana, je hawa vijana wanafaida gani kimtazamo wa kiuchumi? marekani demokratic na republican hawana jumuia zozote za wanawake, wazee wala viajana na wapo juu sana kiuchumi. sasa sisi tupo masikini sana kiuchumi, lakini kila kukicha kuna majuia yanapewa ulaji ulaji tuu na kugharimu mamilion ya hella kuendesha uchaguzi wao. je turafika jamani?

swali lako nimelipenda na nilikuwa naliandikia hoja gazetini ila umeniwahi sana kuuliza. mimi napinga sana majuiya haya ya wanwake, wazee na vijana, maana sioni faida yake kiuchumi wala kijamii. ila kuwapatia ulkaji tuu watu bila maana yyte!
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,705
Points
2,000
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,705 2,000
Hii jumuiia ni moja ya zao la mambo ya hayawani ambacho hakina lolote bali kuwapa wazee wa kiume ulaji tuu na kutoa wabunge wasio na lolote la maana ki uchumi. kuna jumuia za kiajabu ajabu kama mbili hivi ambazo hata ukizipima ki uzani, hazina maana yeyote ya kujenga uchumi ila kuongeza wingi tuu kutapanya hella katika vikao na uchaguzi.

wewe jiulize jumuia ya wazazi na vijana zina lengo gani ki uchumi? mwaka juzi kuna mhindi alitoa 400 million za kuendesha uchaguzi wa jumuia ya vijana, je hawa vijana wanafaida gani kimtazamo wa kiuchumi? marekani demokratic na republican hawana jumuia zozote za wanawake, wazee wala viajana na wapo juu sana kiuchumi. sasa sisi tupo masikini sana kiuchumi, lakini kila kukicha kuna majuia yanapewa ulaji ulaji tuu na kugharimu mamilion ya hella kuendesha uchaguzi wao. je turafika jamani?

swali lako nimelipenda na nilikuwa naliandikia hoja gazetini ila umeniwahi sana kuuliza. mimi napinga sana majuiya haya ya wanwake, wazee na vijana, maana sioni faida yake kiuchumi wala kijamii. ila kuwapatia ulkaji tuu watu bila maana yyte!
Endelea kuandika hii hoja huko gazetini kwani ni muhimu kuielimisha jamii kupitia media mbalimbali si wote wanaopita humu JF. Lakini kinachonishangaza hadi sasa sijajibiwa maswali yangu hii inamaanisha hakuna anayejua lolote kuhusu hii Jumuiya wakiwemo pia walioianzisha?
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,705
Points
2,000
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,705 2,000
Le Mutuz njoo ujibu mbona unajificha?
 
Ufunuo

Ufunuo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
565
Points
195
Ufunuo

Ufunuo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
565 195
le mutuz anatafuta majibu muda si mrefu atakuja na pumba zake
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
763
Points
170
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
763 170
Uwe fisadi wa moja kwa moja au utoke familia ya kifisadi
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
763
Points
170
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
763 170
Najuwa nimewagusa wenye ufisadi wao hahahahaha
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
763
Points
170
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
763 170
Mimi ndio mutu ya ukweli daima
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,705
Points
2,000
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,705 2,000
le mutuz anatafuta majibu muda si mrefu atakuja na pumba zake
Ndugu Majibu hawana maana hawajui wapo katika hiyo Jumuiya kama akina nani na wapo hapo kwa ajili ya nini na inawezekana wote waliopo sasa ni wapya na waasisi hawapo na hawakuacha chochote kinachohusiana na Jumuiya hii kwa hiyo sasa wanafuata Mkumbo tu kujiita wanajumuiya ya WAZAZI.
 

Forum statistics

Threads 1,285,652
Members 494,728
Posts 30,869,508
Top