Naomba ufafanuzi: Upendo Peneza kwenye ziara ya Waziri Mkuu Ruangwa

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
15,212
2,000
Gazeti la Uhuru limetoa ufafanuzi kuntu kuhusu Mbunge huyo. soma gazeti la UHURU la leo 14/07/2017 lenye ISSN 0876-3896 Na 22808. Habari kamili katika gazeti hilo ipo ukurasa wa 16.
 

doup

JF-Expert Member
Feb 26, 2009
2,175
2,000
Huyo mtoto wallahi Daaah! Halafu unakuta kuna jitu linamliza mchana na usiku kucha kwa kutokujibu SMS au kuchepuka pembeni. Wanaume kweli sisi ni wajivuni. Nilikutana nae Airpot wallahi nilijichanganya nikatoa kadi ya chanjo badala ya passport.
Mkuu Salute kwako! Hakuna jinsi, kwa picha hizo na tuone atayebisha!
 

KOKUTONA

JF-Expert Member
Jan 29, 2011
8,594
2,000
Huyo mtoto wallahi Daaah! Halafu unakuta kuna jitu linamliza mchana na usiku kucha kwa kutokujibu SMS au kuchepuka pembeni. Wanaume kweli sisi ni wajivuni. Nilikutana nae Airpot wallahi nilijichanganya nikatoa kadi ya chanjo badala ya passport.
Hahahaaa

Sent from my SM-A510F using JamiiForums mobile app
 
Top Bottom