Naomba ufafanuzi kuhusu suala la mkopo kwa wanafunzi waliokata rufaa

Single Phase

JF-Expert Member
May 5, 2019
232
500
Appeal Tena mwakani, dogo langu alikata rufaa mwaka wa kwanza akakosa ila mwaka wa pili alikata rufaa akapata Faculty ya Law. Lakini alipewa ya Meals & Accommodation tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom