Naomba ufafanuzi kuhusu suala hili la kudukuliwa line yangu

Panda II

Senior Member
May 25, 2017
174
500
Habari wadau nadhani mnaendelea vizuri pamoja na kukumbwa na hili janga la dunia la COVID-19, Kuna swala linaniumiza kichwa la taarifa za miamala ya line yangu ya simu kujulikana kwa mtu mwingine pasipo yeye kushika simu yangu ambalo limenifanya niwe na maswali makubwa mawili ambayo nadhani hapa ni mahali pake

Mosi: Je, inawezekana mtu akaenda katika ofisi za mtandao wa simu na kuomba taarifa za miamala yangu akapewa bila shida yoyote au kuna rules au privacy policies ambazo haziruhusu hii kitu?

pili: Je, naweza ku disable line yangu na kufuta historia ya miamala yote niliyowahi kuifanya?

Natanguliza shukrani.
 

Mgumu04

JF-Expert Member
Jul 15, 2011
1,828
2,000
Ushenzi wa wafanyakazi wa hii mitandao huiba info na kuwapa wezi ili watuibie.

Hakuna Mtu anaweza kwenda kuomba info zako kwenye mitandao na akakubaliwa labda polisi na kwa maandishi.

Sent from my TECNO WX3 using Tapatalk
 

Panda II

Senior Member
May 25, 2017
174
500
Ushenzi wa wafanyakazi wa hii mitandao huiba info na kuwapa wezi ili watuibie.

Hakuna MTU anaweza kwenda kuomba info zako kwenye mitandao na akakubaliwa labda polisi na kwa maandishi.

Sent from my TECNO WX3 using Tapatalk
Nimekusoma Mkuu
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
24,449
2,000
Panda II,
Njia nyengine ameshika simu yako akajiwekea app ya mtandao husika kama tigopesa ama mpesa then mnatumia wote as long as anaijua password yako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom