Naomba ufafanuzi kuhusu Ofisi ya Taifa ya Mashitaka

Online Pastor

JF-Expert Member
Sep 7, 2017
1,949
2,000
Wakuu,
Kwa wenye uelwa,naomba ufafanuzi wa kisheria,kimuundo na kimfumo wa Ofisi hii.

Pia ningependa kujua majukumu yake,nguvu yake katika kutoa maamuzi ya kisheria!

Natanguliza shukrani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom