Naomba ufafanuzi kuhusu kuchukua mtoto mahakamani

BRO SANTANA

JF-Expert Member
Jun 15, 2015
1,856
2,000
Habari ndugu zangu,

Kwanza kabisa nitoe shukrani zangu za dhati kwa wanasheria wote mliopo humu jukwaani. Kwa kifupi nilipata elimu humu jinsi ya kumpata mtoto wangu toka kwa mama yake baada ya kutimiza miaka saba.

Sasa nilikwenda mahakama ya mwanzo na kufanikiwa kukabidhiwa mwanangu. Sasa limekuja suala jipya kuwa yule mama wa mtoto ananiambia amekata rufaa.

Na mtoto nimekabidhiwa tarehe 12 Desemba 2019. Sasa naomba kufahamu kuwa kuna uwezekano wa kukata rufaa kwa suala kama hili maana huyo mama wa mtoto ananipigia tu simu kuwa nijiandae amekata rufaa wakati mpaka sasa karibu mwezi unaisha.

Au ananitisha tu.
Lakini siogopi chochote.
Msaada wa kisheria wakuu.
Msaada wakuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kina kirefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
1,630
2,000
Nihaki kama hajaridhika na uamzi ,ila jiandae kutafta wakili mzuri ikitokea unahitaji ,au kama unaweza kusimama mwenyewe kizimbani sawa...ila bado sheria inakupa nguvu,anabwata hua wanajisahau kama watoto sikuzote sio wamwanamke

Sent using Jamii Forums mobile app
 

BRO SANTANA

JF-Expert Member
Jun 15, 2015
1,856
2,000
Nihaki kama hajaridhika na uamzi ,ila jiandae kutafta wakili mzuri ikitokea unahitaji ,au kama unaweza kusimama mwenyewe kizimbani sawa...ila bado sheria inakupa nguvu,anabwata hua wanajisahau kama watoto sikuzote sio wamwanamke

Sent using Jamii Forums mobile app
Samahani mkuu hivi gharama za wakili huwa zipoje?
Natamani sana niwe na wakili katika maisha yangu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
25,879
2,000
Mkuu...
Huku kwetu Africa kama sio Tanzania, mtoto agombewi.
Kama mzazi mwenzio hataki umchukuwe mwanao, basi wemuachie tu naitafika time atashindwa kumhudumia peke yake ama mtoto mwenyewe ataanza kumsumbua kwa kumtaka baba/mama yake

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Watu

JF-Expert Member
May 12, 2008
3,230
2,000
Samahani mkuu hivi gharama za wakili huwa zipoje?
Natamani sana niwe na wakili katika maisha yangu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mawakili hawana tofauti na waganga wa kienyeji....watakupotezea muda na fedha

Mkuu...
Huku kwetu Africa kama sio Tanzania, mtoto agombewi.
Kama mzazi mwenzio hataki umchukuwe mwanao, basi wemuachie tu naitafika time atashindwa kumhudumia peke yake ama mtoto mwenyewe ataanza kumsumbua kwa kumtaka baba/mama yake

Sent using Jamii Forums mobile app
Fwata ushauri huu is the best.
 

666 chata

JF-Expert Member
Mar 14, 2013
1,452
2,000
Ndio inawezekana kwakua kukata rufaa ni haki ya kimsingi kabisaa kwa mshindwa yoyote wa kesi, usiogope, jipange vizuri.
 

Nima Imma

JF-Expert Member
May 14, 2015
2,322
2,000
Pale unagombea mtoto halafu unakuja kugundua si damu yako hebu punguzeni viranga kwani ungemwacha kwa mama yake kisha ukamuhudumia huyo mtoto ungepungukiwa nini?

Anayejua mtoto ni wa nani ni mwanamke tu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Demi

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
20,156
2,000
Mkuu mlifunga ndoa? Halafu kwanini mnagombania mtoto? Ni aibu hata mtoto anawashangaa..mnaona mnakomoana lakini anayeumia ni huyo mtoto na vuta nikuvute yenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kedekede

JF-Expert Member
Aug 21, 2016
3,983
2,000
kwa nini mgombee mtoto mkuu, mama yake alimbeba kwa shida na maradhi ya uja uzito ya hapa na pale, akajifungua kwa uchungu, anaumia sana unavyomfanyia. Mwachie mtoto,msiwe na uhasama na ugomvi wa mtoto,akimwa,akifa,itakuwaje?
Think outside the box mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom