Naomba ufafanuzi kuhusu hili la ndege Tausi

Alvah

Member
May 20, 2020
54
125
Baada ya Rais JPM kukabidhi ndege Tausi kwa Wastaafu Kikwete, Mkapa, Mwinyi, Na Mama Maria.

Nimejiuliza hivi ndege Tausi analiwa? Au ni mapambo tu?

Lakini pia Mtu binafsi anaruhusiwa kumiliki huyu ndege? Nimeuliza maana Rais amewakabidhi hati ya umiliki kwa ndege hao.

JPEG_20200530_100051_1647624091.jpg
 

jacana

Senior Member
May 24, 2020
191
250
Hiyo ni nyara ya selikari kaa nayo mbali, lakin pia tausi analiwa na nyama yake ni kama kanga.
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
21,491
2,000
Analiwa Ila Kwa Sheria Ya Tanzania Hiyo Ni Nyara Yaani Kuwa Nayo Lazima Upate Kibari
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom