Naomba ufafanuzi kuhusu hili la kondo la uzazi

El nino jr

Member
Aug 7, 2014
45
95
Kondo la uzazi kuwa mbele badala ya nyuma je kitaalam hii imekaaje na mjamzito anaweza kujifungua salama yy na mtt wakawa salama
 

rikiboy

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
13,536
2,000
Kondo limetoka kabla ya Mtoto???? Na mtoto kabakije ndani sasaa..??? Yani nashindwa kuelewa hapo sema anyway kondo likitoka maana ake mtoto ndani hayupo salama tena lazima aondolewe kwa njia ya operation kama njia ya kupush itashindikana.
 

Madame S

JF-Expert Member
Mar 4, 2015
15,491
2,000
kondo la uzazi kuwa mbele means kondo limetangulia ndio mtoto anafatia ambapo ni ngumu kuzaa kawaida hapo op muhimu ila kwanza mpate ushaur wa daktari zaidi kuliko huku mitandaoni

cc rikiboy
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
27,595
2,000
Mpo kwenye hatari sana, nashauri ulog off then nendeni hospital.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom