• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Naomba tupeane mbinu za Kuimuita Mwanafamilia wako aliyeko Kijiweni kuwa Chakula tayari pasipo aje Kula na wale wengine wasijue

Namkunda OG

Namkunda OG

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2015
Messages
780
Points
1,000
Namkunda OG

Namkunda OG

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2015
780 1,000
Mmmmmh nini tena mkuu
 
master09

master09

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
772
Points
500
master09

master09

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
772 500
Hizi Kauli Siku hizi zimeshashtukiwa na wana Vijiweni Mkuu hivyo nipe mpya ( latest please )
Basi chukua hii RC Makonda yuko live TBC akiapishwa kuwa ....... hapo tayari ulisha amka zamani unaongoza home
 
Tumaini The Genius

Tumaini The Genius

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2018
Messages
415
Points
1,000
Tumaini The Genius

Tumaini The Genius

JF-Expert Member
Joined May 29, 2018
415 1,000
•Mwenye macho haambiwi tazama!
•Oyaaa Parapanda Limelia
•Brazaa Okwi kapiga hatrick huku
•Baba Nani, njoo uniwashie TV
•Kaka simu yako inaita (balaa ni pale uko nayo mkononi)
•Swetie njoo nikuambie
 
socrstes

socrstes

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2019
Messages
200
Points
250
socrstes

socrstes

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2019
200 250
Nimeambiwa kuwa kuna Mbinu mbalimbali ila najua hapa Jamvini JamiiForums wapo Watu ambao enzi zao nao ' Walibobea ' ama katika Kuita Ndugu zake wakati wa Kula au Kuitwa Yeye na Mwanafamilia ili akale Chakula. Binafsi huwa nakaa sana Vijiweni hivyo Mwanafamilia wangu huwa akija Kunitaarifu kuwa Chakula kipo tayari huwa anaropoka tu kwanguvu kiasi kwamba huwa najikuta naona Aibu na nawakaribisha Wenzangu Kijiweni ambapo nao huwa hawajui kuwa Kukaribishwa ni Uungwana tu na ukienda kweli Kula ni Ulafi hivyo nao huamka na kwenda Kula nami hivyo najikuta sijashiba au sishibi kabisa.
Leo nataka mbinu ambazo nitakuwa nampa huyu Mwanafamilia wangu ili akiwa anakuja Kunitaarifu pale Kijiweni kuwa Chakula tayari na nikale basi asiwe anasema kwa Nguvu hadi Watu wanasikia na Kung'ang'ania kwenda Kula nami. Ni Ishara gani labda anatakiwa awe ananifanyia ambazo nitakuwa nazijua Mimi na Yeye tu?
Nawasilisha.


mkuu umenikumbusha mbali sanaa..
kipindi hicho nilikuwa mi ni mpenzi wa kucheza draft sana ... basi ile mida ya maakuli ikifika kijiweni chap dogo lazima anipe taarifa tena ndo anikute ndo na skuma kete uaski wapi wee bro kichwa kama ugalitayari na kisha namjibu kwenda uko miguu kama nenda nakuja
 

Forum statistics

Threads 1,404,704
Members 531,710
Posts 34,462,453
Top