Naomba tupeane mbinu za Kuimuita Mwanafamilia wako aliyeko Kijiweni kuwa Chakula tayari pasipo aje Kula na wale wengine wasijue

GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,801
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,801 2,000
Nimeambiwa kuwa kuna Mbinu mbalimbali ila najua hapa Jamvini JamiiForums wapo Watu ambao enzi zao nao ' Walibobea ' ama katika Kuita Ndugu zake wakati wa Kula au Kuitwa Yeye na Mwanafamilia ili akale Chakula. Binafsi huwa nakaa sana Vijiweni hivyo Mwanafamilia wangu huwa akija Kunitaarifu kuwa Chakula kipo tayari huwa anaropoka tu kwanguvu kiasi kwamba huwa najikuta naona Aibu na nawakaribisha Wenzangu Kijiweni ambapo nao huwa hawajui kuwa Kukaribishwa ni Uungwana tu na ukienda kweli Kula ni Ulafi hivyo nao huamka na kwenda Kula nami hivyo najikuta sijashiba au sishibi kabisa.

Leo nataka mbinu ambazo nitakuwa nampa huyu Mwanafamilia wangu ili akiwa anakuja Kunitaarifu pale Kijiweni kuwa Chakula tayari na nikale basi asiwe anasema kwa Nguvu hadi Watu wanasikia na Kung'ang'ania kwenda Kula nami. Ni Ishara gani labda anatakiwa awe ananifanyia ambazo nitakuwa nazijua Mimi na Yeye tu?

Nawasilisha.
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
5,247
Points
2,000
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
5,247 2,000
Mwanaume anayetafuta pesa ni mwiko kuwa mchoyo kwa vitu kama vinywaji na chakula kutokana na pesa anazotafuta ni za kula na kufanya mambo mengine ya msingi.

Hizo technique waachie dada zako wajifunze zaidi namna ya kunyimana lipstick madera etc.
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,481
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,481 2,000
Kuna Watu hapa Jamivini JamiiForums huwa mnanifanya nivunjike mno mbavu zangu kwa Kucheka. Nimecheka sana na mno Mkuu.
Kweli mkuu.. Kama ugali unasema tu Oii bakari unaitwa tukale... kama wali unamwambia Oii Bakarii mama anakuita... Kama wali Kuku unamwambia Bakari Shauri yakoo mbiooo
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
1,831
Points
2,000
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
1,831 2,000
Ole wake yule amnyimae raia mwenzie Diko hakika hatashiba kamwe kama ngurue pori.
 
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
5,877
Points
2,000
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
5,877 2,000
Mama kasema ukachukue jembe ukalime sisi tumeshalima sehemu yetu.

Basi hapo hata kama ni rafiki zake wanamkimbia maana hawapendi kusaidia kulima
 

Forum statistics

Threads 1,306,817
Members 502,218
Posts 31,592,440
Top