Naomba tu leo na kesho njo kwa mwakasege biafra ujifunze maombi ya kujua hatima ya maisha yako


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,988
Likes
9,211
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,988 9,211 280
Wapo wengi wanaishi maisha yasiyo yao lakini wanahisi hayo ndio maisha walioandikiwa
sio kweli pengine ukutakiwa kuishi nyumba za kupanga pengine ulitakiwa uwe na biashara 'kubwa lakini
leo hii ujui mambo yaliokufanya uwe hivyo na shida zako unaishia kudai hata mama na baba walikuwa hivi
nao uhujui walisemewa nini...kuna mambo mengi yanachangia kufikia hatima ya maisha yako ya sasa
njoo biafra upate neno la mungu ufunguliwe ufahamu kwa nini uko hivyo

nikupe mfano kuna ukoo kila anaezaliwa mwanaume malaya mwanamke kahaba..sasa wakikua wanakuta baba na mamamzao wamekufa na kaugonjwa haka haka wanajipa moyo bana we hii ndio asili yetu ..sio kweli pengine mamana baba ko alilaaniwa
laana ya uzinzi we unakubali kuendeleea nayo kisa baba na mama walikuwa wale wale no wakati wa kujitoa sasa jamani
kuna maombi ukifanya kwa imani na kudhamiria nakwambia shetan anakimbia wanawake wote unaona kama mama zako kama uko na kale kaspirit njoo sasa ufunguliwe sio hayo tu kuna shida nyingi watu wanaishi nazo siso zao lakini awajui jinsi a kujitoa ndio maana wengine kwa kutokuwa na ufahamu wanakimbilia kwa waganga

mungu akupe nguvu uje kinondoni biafra upate neno la ufahamu
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,164
Likes
162
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,164 162 160
Ubarikiwe kwa kutupa mwaliko, leo nitaenda kinondoni. Naamini nitaleta ushuhuda hapa jukwaani. Shime wapendwa tusijitenge na Mungu.. Karibuni nyote na Mungu awabariki
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,717
Likes
39,370
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,717 39,370 280
Namna ya kuombea maisha yako ya baadae ili yawe mazuri.
Sikosi pale daily
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,717
Likes
39,370
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,717 39,370 280
Isaya 45:11
 
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
748
Likes
40
Points
45
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2008
748 40 45
live wapo fm 98.0 kwa watakao kosa kwenda.
 
K

Kilambi

Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
94
Likes
1
Points
0
K

Kilambi

Member
Joined Apr 3, 2009
94 1 0
mkuu shukrani! hebu tupe muda kamili ili tuweze ku-tune kwenye radio kwa sisi tulio mbali ya Daslam!



Wapo wengi wanaishi maisha yasiyo yao lakini wanahisi hayo ndio maisha walioandikiwa
sio kweli pengine ukutakiwa kuishi nyumba za kupanga pengine ulitakiwa uwe na biashara 'kubwa lakini
leo hii ujui mambo yaliokufanya uwe hivyo na shida zako unaishia kudai hata mama na baba walikuwa hivi
nao uhujui walisemewa nini...kuna mambo mengi yanachangia kufikia hatima ya maisha yako ya sasa
njoo biafra upate neno la mungu ufunguliwe ufahamu kwa nini uko hivyo

nikupe mfano kuna ukoo kila anaezaliwa mwanaume malaya mwanamke kahaba..sasa wakikua wanakuta baba na mamamzao wamekufa na kaugonjwa haka haka wanajipa moyo bana we hii ndio asili yetu ..sio kweli pengine mamana baba ko alilaaniwa
laana ya uzinzi we unakubali kuendeleea nayo kisa baba na mama walikuwa wale wale no wakati wa kujitoa sasa jamani
kuna maombi ukifanya kwa imani na kudhamiria nakwambia shetan anakimbia wanawake wote unaona kama mama zako kama uko na kale kaspirit njoo sasa ufunguliwe sio hayo tu kuna shida nyingi watu wanaishi nazo siso zao lakini awajui jinsi a kujitoa ndio maana wengine kwa kutokuwa na ufahamu wanakimbilia kwa waganga

mungu akupe nguvu uje kinondoni biafra upate neno la ufahamu
 
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
2,231
Likes
62
Points
145
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
2,231 62 145
anafanya kazi nzuri saaana mwakasege..! ILA FOLENI MIDA YA JIONI BALAAAAAAA!
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,227
Likes
11,610
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,227 11,610 280
Ok,
Hayo maombi kidogo nina wasiwasi nayo,
Logically kwa matatizo ambayo watanzania tunayo, nlitegemea through maombi haya angalau wengi wetu tungekua na ahueni.
Lakini waumini wengine wamekua na hali mbaya sana kiuchumi (kufilisika) kupitia watu hawa wanaojiita wachungaji.
Tuseme mtu kwa kumuamini mchungaji fulani anaamua kuuza kila kilicho chake chenye thamani na kutoa sadaka kwa mchungaji huyo.
Sisi wote ni mashahidi wa sauti zilizowahi kuwekwa hapa zikiwahusisha wachungaji maarufu tu, tena wenye wafuasi wengi tu ambao walikua wakipanga mipango michafu ya kuangamizana wao kwa wao.
Bado pia kuna habari ambazo hazijawekwa wazi zaidi kua wengi wa viongozi wa dini wakiwemo wachungaji hawa wanajihusisha na biashara haramu ya madawa ya kulevya.
Mi bana na hawa jamaa mbalimbali sana tu!!
Submitted
 
W

woyowoyo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
39
W

woyowoyo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
173 0 0
hakuna chochote wajinga ndio waliwao, zindukeni alianza kakobe, akafuata mzee wa upako, Ngwajima bado tu mnaliwa?
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,927
Likes
19,626
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,927 19,626 280
Kumbe Pdidy ni mpendwa katika bwana!,...... okey mkuu Rafiki yangu Pastor Jamal Hussein alinialika nije hapo mkuu ila muda umegomba kidogo.
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
145
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 145 160
Yesu yupo juuu wakulu.

Tupo pamoja
 
M

MAKAKI

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
166
Likes
1
Points
0
M

MAKAKI

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
166 1 0
hakuna chochote wajinga ndio waliwao, zindukeni alianza kakobe, akafuata mzee wa upako, Ngwajima bado tu mnaliwa?
<br />
<br />
huwa hamkosi kumdisi hata sir G Mwenyewe haya?
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,958
Likes
8,949
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,958 8,949 280
Groly To God
 
BLISS

BLISS

Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
54
Likes
0
Points
0
BLISS

BLISS

Member
Joined Mar 31, 2011
54 0 0
ubarikiwe,
mimi napenda sana mahubiri ya mwakasege lakini niko mbali so nawish kama ningekuwepo ningekuja
mtumishi wa mungu huwa anamahubiri mazuri kweli, mnaoweza mtume hata kwenye you tube tusikilize,
mungu akubariki wewe utakayetuma..
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,164
Likes
162
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,164 162 160
Wapo wengi wanaishi maisha yasiyo yao lakini wanahisi hayo ndio maisha walioandikiwa<br />
sio kweli pengine ukutakiwa kuishi nyumba za kupanga pengine ulitakiwa uwe na biashara 'kubwa lakini<br />
leo hii ujui mambo yaliokufanya uwe hivyo na shida zako unaishia kudai hata mama na baba walikuwa hivi<br />
nao uhujui walisemewa nini...kuna mambo mengi yanachangia kufikia hatima ya maisha yako ya sasa<br />
njoo biafra upate neno la mungu ufunguliwe ufahamu kwa nini uko hivyo<br />
<br />
nikupe mfano kuna ukoo kila anaezaliwa mwanaume malaya mwanamke kahaba..sasa wakikua wanakuta baba na mamamzao wamekufa na kaugonjwa haka haka wanajipa moyo bana we hii ndio asili yetu ..sio kweli pengine mamana baba ko alilaaniwa<br />
laana ya uzinzi we unakubali kuendeleea nayo kisa baba na mama walikuwa wale wale no wakati wa kujitoa sasa jamani<br />
kuna maombi ukifanya kwa imani na kudhamiria nakwambia shetan anakimbia wanawake wote unaona kama mama zako kama uko na kale kaspirit njoo sasa ufunguliwe sio hayo tu kuna shida nyingi watu wanaishi nazo siso zao lakini awajui jinsi a kujitoa ndio maana wengine kwa kutokuwa na ufahamu wanakimbilia kwa waganga<br />
<br />
mungu akupe nguvu uje kinondoni biafra upate neno la ufahamu
<br />
<br />
Kaka nimebarikiwa mno, nitahudhuria hadi mwisho jumapili. Usikute we ulikuwa umekaa jirani yangu ila kwa haya majina yetu humu jukwaani mmh.! Shime Wandugu Kuna siri Ya baraka nyingi mno, buy time and be there from 1500hrs, come all.!
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,958
Likes
8,949
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,958 8,949 280
Mlisoma kitabu gani?mtumegee basi.mimi sikuwepo
 

Forum statistics

Threads 1,261,389
Members 485,163
Posts 30,088,709