Naomba Tafsiri ya wimbo 'Muzina' ulioimbwa na Tabu Ley | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Tafsiri ya wimbo 'Muzina' ulioimbwa na Tabu Ley

Discussion in 'Entertainment' started by Mu-Israeli, Jul 31, 2012.

  1. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,456
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hi wana JF.
    Naomba mtu yeyote mwenye tafsiri ya wimbo "muzina' ulioimbwa na Tabu Ley wa Congo (DRC).
    Tafsiri hiyo inaweza kuwa kwenye form ya lyrics, etc.

    Thanks in advance.
     
  2. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mtu hawi na tafsiri. Mtu akutafsirie!!!

    Kwa kifupi huo wimbo ni sala!
    kwa jina la baba na mwana na roho mtakatifu.
     
Loading...