Naomba tafsiri ya sentensi, 'Baba mimi ni mtoto wa ngapi kuzaliwa kwenye familia?' kwenda lugha ya Kiingereza

BEHOLD

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
5,058
2,000
Kaniuliza anawezaje kusema sentensi hii kwa kiingereza?

"Baba, mimi ni mtoto wa ngapi kuzaliwa kwenye familia?"

Msaada Tafadhali.
 

COBOL

Senior Member
Dec 21, 2013
133
250
Kaniuliza anawezaje kusema sentensi hii kwa kiingereza?

"Baba, mimi ni mtoto wa ngapi kuzaliwa kwenye familia?"

Msaada Tafadhali..

Dad, from all your children in our family, how many were born before me?

Namba atakayo kupa ukiongeza moja itakua wewe ndo nafasi yako hiyo.

4=2+2
4=3+1
4=10-6
 

Usher-smith MD

JF-Expert Member
Jul 7, 2015
8,772
2,000
IMG_5344.JPG
 

Dumelang

JF-Expert Member
Aug 11, 2011
3,064
2,000
"Father, What number in the sequence of your birth am i fit"

"Father, Where do i fit in the family"

"Where am I in the birth order of my family?"

Ukiuliza hivi. Kati ya hizi sentence 3 hapo juu a native English speaker atalewa kabisa ulichouliza
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
22,596
2,000
Sio kila kitu kinatafsirika moja kwa moja katika lugha moja kwenda nyingine, lugha ni utamaduni wa jamii husika, ndiyo maana sisi husema mama mdogo/ mkubwa au shangazi tunatofautisha, tamaduni nyingine za Kimagharibi hkn tofauti wote ni aunt, sisi tunapiga vigelegele Wachina au Wahindi hawajui wala siajabu hawana neno lake

Hivyo usiumize kichwa, isitoshe ni swali lisilo na mantiki, kwani kila mtoto anajua yeye ni wangapi kuzaliwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom